เกมส์ RedAlert3 แก้เมาส์ค้างกับทหารเดินกลับฐานได้หรือยังครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: เกมส์ RedAlert3 แก้เมาส์ค้างกับทหารเดินกลับฐานได้หรือยังครับ

OverclockZone Member

Default เกมส์ RedAlert3 แก้เมาส์ค้างกับทหารเดินกลับฐานได้หรือยังครับ

เกมส์ RedAlert3 แก้เมาส์ค้างกับทหารเดินกลับฐานได้หรือยังครับ
    เห็นเขาบอกว่าลง patch 1.03 แก้ได้ แต่เขาบอกอีกว่าลงแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้
    หรือลงแล้วเกมส์ถามหาคีย์ โหลดมาแล้วทั้ง patch 1.01 1.02 1.03 ไม่กล้าลง
    กลัวมีปัญหา เพราะเล่นไปหลายด่านแล้ว แต่เสียอารมณ์ เมาส์ค้าง ทหารเดินกลับอยู่
    รบกวนใครลงแล้วไม่มีปัญหาชี้แนะด้วยครับขอบคุณ

ตัวเกมส์ เป็น RA3.ENG.REPACKED เขาRip มา มี 21 part แตก file แล้วใช้ Daemon
    install เล่นได้เลย

OverclockZone Member meen182's Avatar

Update Patch 1.03 ทีเดียวได้เลยครับ แล้วใช้ยาแก้ไอ 1.03 ตาม หายครับ

OverclockZone Member

Patch 1.01 1.02 ไม่ต้อง update ใช่มั้ยครับ
    แล้วใช้ยาแก้ไอ 1.03 เป็นยั้งไงอีกหน้อ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Destroyer's Avatar

อ่า

ขอลิคดาวโหลดทั้งตัวอัพเดทละก้ออย่าแก้ไอได้มะคับแล้วช้วยบอกวิธีลงอย่างระเอียดหนอยครับจะขอบคุณอย่างสูงเพราะว่าผมก้อเป็นเหมือนกันแต่ผมไม่ค่อยเป็นเท่าไรเรืองคอม

^ ^

Bookmarks

Bookmarks