Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by I-PULSE View Post
    ดู the last of us ไปสองตอน ทำได้ดีมากๆเลยและน่าติดตามมาก น่าจะเป็นซีรี่ย์แห่งปีของปีนี้แน่ๆ อย่าลืมไปดูกันครับ 555
    ช่วงนี้บิทคอยกลับมาขึ้นแรงน่าดู จะเป็นกับดักกระทิงหรือเปล่าต้องรอดู
    ผมรอ ออกครบค่อยดูครับ เพราะเคยเล่นเกมแล้ว ในเกมคือดีมาก 10/10

ช่วงนี้ยุ่งๆเลยไม่ค่อยได้เข้ามา แถมพึ่งได้นั่งดู Cyberpunk edge runner เห้นคนชมกันเยอะว่าดีมาก แต่ผมว่ายัง***งกับ Arcane เยอะอยู่

เมะรีบเดินเรื่องจนยังไม่อินมาก แถมภาพตอนหลังๆนี่ก็เผาจัดๆ

ปล. BTC ดีดอีกละครับ น่าจะเป็นช่วงๆ คงอีก2-3ปีถึง ดีดไปสูงกว่า ATHที่เคยทำได้

Comment

• จบซีซันแรกแล้วครับสำหรับ the last of us สองตอนแรกมาอย่างโหด แต่หลังจากนั้นดูแผ่วๆ แต่ก็ยังพอดูได้ครับ
      BTC ดูจะทรงๆอยู่แถว 2-22000 ไปเรื่อยๆ แบ้งที่เมกาเริ่มจะแตกแล้วเฟดเข้าอุ้มตามปกติ จับตาดูกันต่อไป

Comment

• มาแล้วครับ วันเลือกตั้งพอดี ก้าวไกลมาแรงจริงครับ กำลังฟังการนัลคะแนนอยู่

the last of us ดูแล้วครับ ไม่ค่อยเน้นซอมบี้เห็ด เน้นเรื่องราวผู้คนมากกว่า พอดูสนุกครับ

ดู ซีรีส์ The Power พลังปฏิวัติโลก ช่อง Prime ที่ผู้หญิงมีพลังไฟฟ้าขึ้นมา ทำให้โลกผู้ชายเป็นใหญ่ต้องปรับเปลี่ยน น่าสนใจดี

สังเกตุ หนัง marvel เอง ตัวเอกเริ่มเป็นผูู้หญิงมากขึ้นด้วย รวมถึงหนังอื่น ๆ เริ่มมีบท คนผิวสี ผู้หญิงผิวสี เป็นตัวเอกมากขึ้น น่าจะเกิดการปฏิวัติในวงการภาพยนต์เหมือนกันนะครับ

Comment

• 555 พี่หมูบินหายไปนานเลย ช่วงนี้ไม่เหลือซีรี่ย์ที่ผมดูแม้แต่เรื่องเดียวครับ มาเน้นเล่น rov แทนช่วงเซ็งๆ 555
          ก้าวไกลชนะอันดับหนึ่ง ตัวผมเองไม่ได้เลือกพรรคนี้ แต่เขาชนะอันดับหนึ่งผมก็อยากให้เขาได้เป็นแกนนำจัดตั้งรัฐบาลและได้นายกมาจากพรรคของเขาแลั สวใก็ไม่ควรมาขัดขวางใดๆเพราะคนไทยครึ่งหนึ่งเขาเลือกเพื่อไทยและก้าวไกลไปแล้ว
          เพื่อจะได้พิสูจน์กันไปเลยว่าเขาจะทำได้ดีแค่ใหน ถ้าทำได้ดีก็ช่วยกันเลือกต่อไป แต่ถ้าไม่ดีกว่าอย่าไปเลือกอีกก็แค่นั้น
          โควิดจบไปแล้วในที่สุด เป็น 3 ปีที่แย่มากจริงๆสำหรับผม ช่วงนี้เลยต้องเร่งงานที่ค้างคาให้จบสักที

Comment

• ช่วงนี้ไม่ได้มาเลย งานยุ่งจริงๆ จนพอว่างเลยนั่งดูหนังที่ไม่ได้ดูของ marvel และ dc อย่าง

blackadam , antman3, shazam2 นี่คงถึงยุคแห่งหนังฮีโร่จืดจางแล้วจริงๆอะครับ น่าเบื่อทุกเรื่อง ขาดทุนกันกระจายทุกเรื่องเลย

ปล.แต่ล่าสุด the flash น่าจะเป็นหนังฮีโร่ที่ขาดทุนมากที่สุดในประวัติศาสตร์

Comment

Working...
            X