Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอน3มาแล้ว ยังไม่ได้ดูเลย ลำโพงที่บ้านเน่า

เป็นไรไม่รู้มีเสียงหวี่ แบบความถี่สูงออกมาจากลำโพง

Comment

• ดูตอนสามไปหล่ะครับ เหลืออีกสี่ตอนเองมั้ง จะครึ่งทางหละ รีบๆดูกัน

Comment

• โห เหมือนรวบรัดไงไม่รู้ น่าจะมีสัก 10ตอนนะครับ
        ชอบบทที่ชิงไหวพริบกัน ตอนนี้เลยไม่รู้ว่าฝ่ายไหนได้เปรียบกว่ากัน เหลือแค่ชิงกัน 3 ก๊ก เท่านั้นเอง

Comment

• ผ่านไปแล้วสี่ตอน เหลืออีกแค่สามตอนเท่านั้นเอง

Comment

• ผมดู ep6 แล้ว มันหลุดมา

Comment

• แสดงว่า HBO โดนแฮกเกอร์แฮกได้จริงๆ เห็นมีคนบอกว่าตอนนี้หนุกมาก มีหมดทุกอย่างเลย ไม่อยากให้จบเลยจริงๆ นะครับนี่

Comment

• โดนแฮกจริงๆครับ ซีซันก่อนหน้า 5 หรือ 6 มก็จำไม่ได้ มีหลุดมา 3 ep แรก ก่อนวันเริ่มฉายตั้งหลายวันก็เคยครับ

Comment

• ผมยังไม่ได้ดูต่อเลยหลังจากตอน2 ลำโพงยังไม่ได้ซ่อม คงต้องไปหาสายเพิ่มความยาว เอามาต่อกับfull sizeดูแทน

Comment

• เห็นว่ามีตอน 7.2 นะปีหน้า แต่ไม่เรียก ss8 แต่ก็ดีนะเพราะว่าเหลืออีกตอนเดียวจบ มันดูรวบรัดไป

Comment

• จบไปแ้วสำหรับ S7เน็ทรีบดเลยครับ เห้อรอกันอีกปีกว่าครับ

Comment

• มันส์มั่กๆ S7/7 ตอนนี้ เฉลยมาหลายอย่างเลย พวกไนท์คิงมันเจ๋งจริงๆ ถล่มกำแพงน้ำแข็งแป๊บเดียวพังซะละ

ว่าแล้วไปหาซี่รี่ย์อื่นดูต่อไป ว่าจะสมัคร Netfix นะ เห็นใน OCZ มีคนขาย700บาท ดูได้ทั้งชาตินะ น่าสน

Comment

• ดูแล้วเหมือนกันครับ วันก่อนล่อไป4ตอนรวด. วันนี้ดูตอนจบ. ผมชอบนะตอนนี้ อาจจะไม่พีคแบบซีซั่นอื่น. แต่มันลงตัวดีที่ตัวละครหลายๆตัวได้มาเจอกัน

ยังไม่รวมเดอะวอล เละเป็นไอติมวอลอีก พังง่ายเหลือเกิน

ปล.ผมก็เล็ง id เน็ตฟลิคไว้เหมือนกันครับพี่หมูบิน. แต่กลัวดูได้ไม่นานจะปลิว. เลยอาจไปลองของอีกคน 100นึงดูได้สองเดือน

Comment

• 700 ดูได้ทั้งชาติแบบนี้ก็มีด้วย 5555
                            ตอนนี้ไม่มีไรดูก็รอ TWD กับ the man in high castle ต่อไป

Comment

• กลัวจะเหมือนตอนdreamboxครับ จ่ายครั้งเดียวดูตลอด. ผ่านไป4-5เดือนดูไม่ได้ละ

Comment

• ก็คงจบแบบดรีมบ๊อกเหมื่อนเดิมแหละครับ

Comment

Working...
                                X