Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41ใครที่ซื้อปีนี้แล้วมีปัญหาการ์ดจอมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41ใครที่ซื้อปีนี้แล้วมีปัญหาการ์ดจอมั้ง

อยากรู้ว่าs41-lm60ใครซื้อปีนี้แล้วมีปัญหาการ์ดจอมั้ง

เล็งไว้เหมือนกันครับ ขอถามด้วย ถ้าจะซื้อในงานคอมมาร์ทอาทิตย์นี้ ปัญหานี้ถูกแก้เเล้วใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by manadora View Post
      เล็งไว้เหมือนกันครับ ขอถามด้วย ถ้าจะซื้อในงานคอมมาร์ทอาทิตย์นี้ ปัญหานี้ถูกแก้เเล้วใช่ไหมครับ
      แก้แล้วคับ

Comment

LM77 ดูดีกว่านะครับ

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
          LM77 ดูดีกว่านะครับ
          ดูดีกว่ายังไง หรอครับ ผมเห็น spec ต่ำกว่าไม่ใช่หรอครับ

Comment

ราคาถูกกว่า 27000 รวมvat (ผมจ่ายสดนะ)

T5750 @2G HDD 250G Ram 1G+1G(รวม2G)

ผมว่าคุ้มกว่านะ ถ้าใครคิดว่า จะเอาพวกT8xx มาแล้วมันจะแรงกว่าในเรื่องแปลงหนังแปลงไฟล์ ผมแนะนำให้ท่านไปใช้ PC ดีกว่าNB เพราะคล่องตัวกว่า

Comment

T8xxx แรงกว่าจริง แต่ประสิทธิภาพที่ได้ก็ไม่คุ้มกับราคาครับ

Comment

ฟรีแวทป่าวครับ แล้วมีของแถมอะไรบ้างครับ
                ตัว29900บาทนี่ฟรีแวทป่าวครับ ขอบคุณครับ

Comment

ยังไม่เจอน่ะ

Comment

ซื้อ s41 LM60 ที่งาน คอมมาร์ค free vat ครับ ของแถมเพียบ ครับ

ปล.แต่ผมยกพวกไปซื้อ นะครับ ซื้อทั้งหมด 5 เครื่องครับ BenQ

Comment

Working...
                    X