Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดตัวนี้ห่วยมากไหมครับ(เล่นเกมส์)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดตัวนี้ห่วยมากไหมครับ(เล่นเกมส์)

มันเป็นบอร์ดที่มากับเครื่องน่ะครับ อยากทราบว่าควรเปลี่ยนไหมครับ

งบประมาณ 2500

ตอนนี้ตัวที่จะถามคือ ชิพNvdia Mcp61 ECS Nettle2 มันบอกมาแบบนี้ในโปรแกรม CPU-Z น่ะครับ

แย่มากไหมครับถ้าจะนำมาเล่นเกมส์พวก Crysis - Spiderman Web of Shadow คู่กับ XFX GF9500GT 256MB DDR3

ขอบคุณมากๆครับ

เมนบอร์ดใช้ไปเถอะครับ ถ้าจะอัพ อัพการ์ดจอดีกว่า เมนบอร์ดยังใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by jin View Post
      เมนบอร์ดใช้ไปเถอะครับ ถ้าจะอัพ อัพการ์ดจอดีกว่า เมนบอร์ดยังใช้ได้ครับ
      หงะ การ์ดจอยังไม่ถึงเดือนเลยอ่าครับ T^T

ลืมบอกไปครับ CPU Athlon X2 4400+ น่ะครับผม

VGA รออีกสัก 4 เดือนน่ะครับถึงเปลี่ยนใหม่เพราะยังไม่ถึงเดือนเลย T^T

Comment

Working...
      X