Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ xlive.dll คือไฟล์ไรครับหาได้จากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ xlive.dll คือไฟล์ไรครับหาได้จากไหนครับ

ช่วยหน่อยนะครับร้อนใจมากเลยไฟล์ไรอ่ะครับพอดีเล่นเกมได้

ลองโหลดอันนี้ไปลงครับ XLiveRedist01.02.0241.00.msi

Comment

ช่วยอีกแรงครับ

http://www.dll-files.com/dllindex/dll-files.shtml?xlive

Comment

กามมมมมมมมมมม ของผมก็ขึ้น
        ลงเสร็จก็เล่นไ้ด้ พอออกแล้ใเข้าใหม่มันก็ขึ้นแบบข้างต้นเลย งงงงงง
        ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอบคุณเดียวผมลองดู

Comment

มันเป็นโปรแกรมที่มากับเกมของค่าย capcom อะครับ ถ้าไม่ลงมันจะเซฟเกมไม่ได้

แนะนำไม่ให้โหลดแยกไฟล์มามันจะมีปัญหา ให้ลง แบบ install จะดีกว่าลองดูครับ

ในแผ่น sf 4 กับ RE5 น่าจะมี

Comment

มันคือ Microsoft Games for Windows - LIVE

Comment

ว้าว ๆ. แจ๋ว เลย

Comment

Originally posted by msconfig View Post
                  มันคือ Microsoft Games for Windows - LIVE
                  ใช่ๆลองโหลดตัวใหม่ลงดู

Comment

Working...
                  X