Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีผมใช้โปรคับแกรม Folder Access แล้วลืมพาสอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีผมใช้โปรคับแกรม Folder Access แล้วลืมพาสอ่ะคับ

โปร Folder Access มันเอาไว้ lock Folder แต่ที่นี้ผมสร้าง พาส แต่ที่นี้พอใส่มันมันผิดซะงั้น

สงสัยผมคงไปกดปุ่มผิด มีวิธีลบโปรแกรมเปล่าคับ คือ เวลาลบมันก้อให้ใส่พาสเหมือนกันแล้ว

ผม ดันไป ทดลอง lock ไดรว์ C: ไว้อ่ะทำให้ดีคับช่วยทีนะคับ

ฟอแมทสิคับ อิอิ ล้อเล่นคับ ไงก้อสู้ๆ
    แต่ฟอทแมทนั้น ขอให้เปน ตัวเลือกสุดท้ายน่ะคับ
    แต่ไงก้อเปนวิธีที่ แก้ได้จิงๆ

Comment

Working...
    X