Announcement

Collapse
No announcement yet.

Visual Studio 2005 ลบออกไปจะเป็นอะไรไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Visual Studio 2005 ลบออกไปจะเป็นอะไรไหมครับ

อยากลบมันออก คือผมใช้ your uninstall 2008 แล้วมันขึ้น faile อะครับ ลบไม่ได้ ใน add or remove มันก็หาไม่เจอด้วยอะครับ เลยกะจะกดปุ่มdeleteไปเลย เซงมากเลยครับ
    ถ้าไม่ได้ มันมีวิธีปิดไหมครับ

เพราะมันเล่นเกมส์ไม่ได้ เวลาจะเล่นเกมส์ มันจะมีหน้า debugger ขึ้นมาถามให้เปิดVisual Studio 2005 ถ้ากดno มันจะปิดทั้งเกมส์ไปด้วยเซงมากเลยครับ ถ้ากดyes มันก็จะเข้าได้ในโปรแกรม แต่เกมส์ก็ค้างเล่นไม่ได้ ตอนนี้เปิดเกมส์เล่นไม่ได้เลยครับ
    Last edited by onioh; 13 Nov 2008, 11:54:24.

แสดงว่าลบไม่สมบูรณ์อะครับ ลบออกไปไม่เป็นไรอะครับ ถ้าโปรแกรมไหนเขียนด้วย VB ถ้ามันเจอมันก็จะขึ้นมาถามอะครับ

Comment

ให้ใช้แผ่นถอนออกครับ แผ่นที่ใช้ลงน่ะครับ

Comment

http://www.thailandtorrent.com/regis...b2f7d6642c3b6/

Comment

ขอบคุณครับ ใช้แผ่นที่ลงลบ โปรแกรมมันหายไปจากเครื่องแล้วครับ แต่ว่าอาการมัน

คือเวลาเข้าเกมส์ แล้วมันจะมีแบบนี้ขึ้นมา แล้วพอกดokไปเกมส์มันก็จะหายไปด้วยอะครับ

Comment

มันเหมือนไม่หมดสะทีเดียวแฮะ

ลองหาตัว Visual Basic Run-Time หรือไม่ก็ Microsoft .NET Compact Framework มาลงเสริมอะครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
              แสดงว่าลบไม่สมบูรณ์อะครับ ลบออกไปไม่เป็นไรอะครับ ถ้าโปรแกรมไหนเขียนด้วย VB ถ้ามันเจอมันก็จะขึ้นมาถามอะครับ
              เกี่ยวอะไรกะ VB - -'

เรื่อง Error ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกคับ ตัวเกมมัน error เองมากกว่า ถ้าในเครื่องมี Debugger อยู่มันก็จะขึ้นให้ Debug เป็นปรกติ

Comment

สงสัยตัวเกม ท่านมีปัญหาล่ะครับ

Comment

ขอบคุณครับ จะลองหาทางแก้ดูครับ (ลงวินโด้ใหม่ T_T)

บางทีเวลารันเกมส์มันก็เข้าเกมส์ได้ แต่9ใน10ครั้งมันจะขึ้นมาแบบนี้

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                    เกี่ยวอะไรกะ VB - -'

เรื่อง Error ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกคับ ตัวเกมมัน error เองมากกว่า ถ้าในเครื่องมี Debugger อยู่มันก็จะขึ้นให้ Debug เป็นปรกติ
                    โทษทีครับเขียนผิดครับ

Comment

Working...
                    X