Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำลำโพง+การ์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำลำโพง+การ์ด

ไม่เคยใช้ card เลยครับ ลำโพงที่บ้านก็2.1 ถูกๆ ตอนนี้อยากได้ ลำโพง 5.1 + Sound Card ดีๆครับ งบ10k M/B ผม AX78 ถ้าให้ดี ขอราคาในงาน com ก็ดีครับ จะไปวันนี้เลย ^^

แนะนำทีครับ แล้วนอกจาก ลำโพง+sound card ต้องซื้อไรอีกไหมครับ

Comment

><

Comment

มาตอบให้คับ 5.1 อยากจะแนะนำ Leona G9ex แต่จะหายากนิดนึง ตัวอื่นก็จะเป็น Microlab X3 5.1 กับ EACAN A200 5.1 คับ เสียงดีทุกตัว

Soundcard ก็ X-Fi Music, Xonar DX เงินที่เหลือเก็บไว้ซื้อสายลำโพง+สายสัญญาณมาเปลี่ยนเอาคับ

Comment

Originally posted by sierra View Post
          มาตอบให้คับ 5.1 อยากจะแนะนำ Leona G9ex แต่จะหายากนิดนึง ตัวอื่นก็จะเป็น Microlab X3 5.1 กับ EACAN A200 5.1 คับ เสียงดีทุกตัว

Soundcard ก็ X-Fi Music, Xonar DX เงินที่เหลือเก็บไว้ซื้อสายลำโพง+สายสัญญาณมาเปลี่ยนเอาคับ

ลำโพงกับซาวด์ตัวนี้ มันเกิดมาคู่กันจริง ๆ

Comment

Working...
          X