overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 43

Thread: เซงๆกับการเคลมการ์ดจอ com7

ekkapun's Avatar

Default เซงๆกับการเคลมการ์ดจอ com7

เนื่องด้วยผม ได้เอา ino 8800 Gt ไปเคลมกับร้าน BIG IT ,COM 7 โคราช ไปตั้งเเต่วันที่21 ต.ค.51
    ทางศูนย์ กทม. โทรมาบอก inno 8800 gt ไม่มีในสต็อก เลยเปลี่ยนเป็น ECS ให้ เเต่ส่งมาวันที่5 ของไม่ครบ ผมเลยโทรไปศูนย์ใหญ่เค้าจะเปลี่ยนเป็น 9800 gtx ให้+เงิน

ซักพักโทรมาบอกว่าเปลี่ยนเป็น9800Gt +500 ผมก็ไม่ซีเรียสช่างมันรีบใช้ ส่งของให้วันจันทร์ได้

วันจันทร์ผมไปที่ Big it,com7 โคราช ไปถามกลับไม่รู้เรื่องอะไรซักอย่าง ผมต้องเป็นคนติดต่อกับศูนย์ใหญ่เองวันนี้ค่าโทรศัพท์ไม่ต่ำกว่า 500 เเล้ว
    ยังไม่พอวันนี้โทรไปศูนย์com7ที่ กทม ว่าส่งของมาถึงรึยัง มันบอกยังไม่ได้ส่งเลย(เเล้ว***บอกกรูส่งตั้งเเต่วันศุกร์) เเล้วทุกครั้งที่โทรผมโทรไปทุกครั้งมันบอกเรื่องเปลี่ยนเเปลงยังไงจะโทรกลับปัจจุบันยังไม่เคยโทรกลับซักครั้งเลย ของผมบอกขอเวลาที่เเน่นอมันก็เดี๋ยววันนี้เเล้วก็เลื่อนไปเรื่อย

ผมควรทำยังไงดีไม่มีความรับผิดชอบกันเลยเวลาซื้อของบริการอย่างดีเเต่เวลาเคลมไหงคนละเรื่อง

อยากร้องเรียนจริงๆ เซงหว่ะ ทำงานกันเเบบนี้ ใครรู้ที่ร้องเรียนขอที Big it com7โคราช พอกันที

OverclockZone Member BoM's Avatar
    รัชดาฯ ซ.3, ดินแดง กรุงเทพฯ

งานเข้า บิ๊กไปที แล้ว หน้าร้านมีกล่องให้คะแนนบริการ จัดไปงามๆเลยท่าน

OverclockZone Member keidnoi's Avatar

มา Dcom ดีกว่าคับ

Quote Originally Posted by BoM View Post
    งานเข้า บิ๊กไปที แล้ว หน้าร้านมีกล่องให้คะแนนบริการ จัดไปงามๆเลยท่าน
    ผมเริ่มไม่ไหวเเระ มันเคลมสินค้าเเต่มันไม่ติดต่อกัน ส่งของวันที่22 ศูยืบอกปัจจุบันของยังไม่ถึงมันเลย เบื่อๆ
    Quote Originally Posted by keidnoi View Post
    มา Dcom ดีกว่าคับ
    ช่วงนี้ D COM ปรับปรุงตัวขึ้นเยอะคับ รวดเร็วทันใจ สงสัย COM 7มันต้องโดนบ้าง

OverclockZone Member herodavilman's Avatar

รอของผมเสียก่อนครับ เด๋วรู้กาน หุหุหุๆๆๆ

OverclockZone Member ShutterV's Avatar

งานเข้าอีกแล้ว

OverclockZone Member prombunglam's Avatar
    รามคำแหง 43/1 0847778393

งานเข้าอีกแล้วคับ

Quote Originally Posted by herodavilman View Post
    รอของผมเสียก่อนครับ เด๋วรู้กาน หุหุหุๆๆๆ
    อย่าเสียดีกว่าท่าน
    Quote Originally Posted by ShutterV View Post
    งานเข้าอีกแล้ว
    Quote Originally Posted by prombunglam View Post
    งานเข้าอีกแล้วคับ
    ยังไมจบซักครู่โทรไป com7โคราช ถามมันเรื่องการ์ดจอที่เคลมมันไม่รู้เรื่องไรเลย เเถมวางโทรศัพท์ใส่อีก เลยโทรไปcom 7กทม จะให้ผมเปลี่ยนเป็น9600 GT อีก ผมเลยบอกว่า8800 GT มันเเพงกว่า9600 ทำไมผมต้องบวกเงินด้วย เลยว่าไปชุดใหญ่ เดี๋ยวมันบอกอาทิตย์หน้าได้เเน่ เเล้วผมจะคอยดูต่อไป อาทิตย์หน้าก็เดือนนึงพอดี เเค่เปลี่ยนของมันจะวุ่นวายไรนักหนา

OverclockZone Member skyline_008's Avatar
    จะโบยบินไปสุดขอบฟ้า..ไปเอาเดือนดารามาไว้ที่นี่

ถ้าเราไปติดต่อที่ศูนย์ใหญ่แล้วสาขาเขาก็ให้เราตามเรื่องเองครับ ผมก็ไปเหมือนกันแต่ไปด้วยตัวเองที่ศูนย์ใหญ่คอมเซเว่น(คลองตัน)เลย เขาก็บริการดีนะครับ แต่ BigIT สาขาเสรีเซ็นเตอร์ก็บริการดีนะ

OverclockZone Member skyline_008's Avatar
    จะโบยบินไปสุดขอบฟ้า..ไปเอาเดือนดารามาไว้ที่นี่

Default .

Quote Originally Posted by ekkapun View Post
    อย่าเสียดีกว่าท่าน

ยังไมจบซักครู่โทรไป com7โคราช ถามมันเรื่องการ์ดจอที่เคลมมันไม่รู้เรื่องไรเลย เเถมวางโทรศัพท์ใส่อีก เลยโทรไปcom 7กทม จะให้ผมเปลี่ยนเป็น9600 GT อีก ผมเลยบอกว่า8800 GT มันเเพงกว่า9600 ทำไมผมต้องบวกเงินด้วย เลยว่าไปชุดใหญ่ เดี๋ยวมันบอกอาทิตย์หน้าได้เเน่ เเล้วผมจะคอยดูต่อไป อาทิตย์หน้าก็เดือนนึงพอดี เเค่เปลี่ยนของมันจะวุ่นวายไรนักหนา

ง่ะ แบบนี้งานเข้าเจงๆ ถ้าจะเปลี่ยนเป็น 9600 จะ G อะไรก็แล้วแต่ไม่ต้องเพิ่มตังค์อยู่แล้วคับ

Quote Originally Posted by skyline_008 View Post
    ถ้าเราไปติดต่อที่ศูนย์ใหญ่แล้วสาขาเขาก็ให้เราตามเรื่องเองครับ ผมก็ไปเหมือนกันแต่ไปด้วยตัวเองที่ศูนย์ใหญ่คอมเซเว่น(คลองตัน)เลย เขาก็บริการดีนะครับ แต่ BigIT สาขาเสรีเซ็นเตอร์ก็บริการดีนะ
    เป็นธรรมดาอ่ะท่านศูนย์ใหญ่มันใกล้ตาบริการเเย่เด้งเเน่ เเต่ พวกสาขาที่อื่นนี่ บริการเชื่องช้าดีเเต่ตอนเอาเงินเราไป พอเคลมของนี่เหมือนคนละคน

OverclockZone Member taylkapook's Avatar
    นครราชสีมา ต.ในเมือง อ.เมือง

อยู่โคราชเหมือนกานครับ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

ไม่เคยเข้า ตรงไหนหว่า

OverclockZone Member ongdekdeee's Avatar

กำแล้วๆ ผมเพิ่งส่งเคลม HD4830 ที่ COM7 ส่งกับร้านที่ผมซื้อมาอ่ะคับผมอยู่พิษณุโลกร้านเค้าบอกตรงส่งไปศูนย์ใหญ่ที่ กทม. ส่งไปมะวานนี้เอง จะได้มะไหร่ว่ะเรา สงสัยปีหน้าสะม้าง งานเข้าๆๆ

OverclockZone Member cnm_0985's Avatar

ผมเคยเคลมบอร์ดหลายครั้งแล้ว ก็ OK นะ เป็นเฉพาะที่โคราชรึเปล่า ที่กรุงเทพเค้ายังคงเหมือนเดิมมั้ง

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

สาขาโคราช แย่จัง

OverclockZone Member Chodose's Avatar
    ดงตระไคร้ ไร่นางรอง/ ลูกกะจ๊อกขี้เมา ชมรมโคราช รักหมา แดกแมว/

ยังไม่เจอ m&d โคราช 55555555+
    6600gt giant ไปเครม เจ๊แกล่อ ไปเกือบ 4 เดือน ได้ x1650 pro ddr2 มา
    เลยขายน้องไม่ทันเดือน ไปมันเอามาคืนละ พัดลมไม่หมุน 55555555555+

OverclockZone Member MXdeFunk's Avatar

บริการห่วยแตกดีครับ อิอิ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

ของพวกนี้แล้วแต่ดวงครับ

OverclockZone Member sawimat's Avatar

ผมใช้ บริการ com7 เชียงใหม่ บริการดีครับ
    2900xt เอาไปเคลมบ่ายๆ ตอนเย็นโทรมา บอกของหมดเอา 3780 + ตัง1000 เลยไหม
    รวดเร็วทันใจดีครับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks