Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูเสปคครั้ง สุดท้าย เสาร์นี้ไปพันธ์ทิพย์แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรมเล่น 2*1 ไม่ก็ 2*2 ครับ

ไม่แนะนำให้เล่น1ตัว

มันจะไม่dual

Comment

Originally posted by momotaro2u View Post
      แรมเล่น 2*1 ไม่ก็ 2*2 ครับ

ไม่แนะนำให้เล่น1ตัว

มันจะไม่dual
      ขอบคุณครับ เสปค ของผมเหมาะสมแล้วหรือยัง แล้ว Psu ควรจะประมาณไหนดี อย่าแพงนะT T

Comment

พอเพียงๆ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
          เอา Kingmax DDR2 1066 มาเล่นสักคู่นึงสิครับ แล้วคุณก็จะได้เล่นแรมแบบในรูปครับ

940 up ครับ ที่ CL4

ไฟแรมมันซดไปเท่ไหร่ครับ

Comment

Originally posted by lapunchelz View Post
            พอเพียงๆ
            ขอบคุณครับ แต่ยังไม่มีใครแนะนำ Psu ผมเลยนะT T

Comment

งบ psu เท่าไหร่อะครับ

ท่านลองแจงงบของท่านมาดูครับ

Comment

thermaltake TR2-470W(เขาบอกWเต็ม) 1900บาทคับ

Comment

ดันๆ ไปนอนละพรุ้งนี้ตะลอน พานทิพย์ครับ ^^

Comment

iCute TiTaNium 650W 2390 บาทเองครับ...ใช้ได้ยัน 4870X2

ปล.ระวังได้อินเทลกลับบ้านนะครับ...หุหุหุหุ

Comment

Delux ซิครับ ใช้ได้ยัน 4870

Comment

HIS 4670 ได้ยินว่าของขาดตลาดนะครับผมไปซื้อวันที่ 9 ไม่มีอะเลยสอย asus มาแทน
                        นั่นดิครับ ของหมดเหมือนกัน เลยได้ 9500GT มาเล่นแทนน่ะครับ เซ็ง เลย

Comment

iCute TiTaNium 650W 2390 บาทเองครับ...ใช้ได้ยัน 4870X2

ปล.ระวังได้อินเทลกลับบ้านนะครับ...หุหุหุหุ

นั่นดิครับ จะว่าไปแล้วก็ยังฮา...ไม่หาย

ตอนผมจะซื้อคอมใหม่ น่ะครับ ก่อนเข้าเซียร์ ไอ่ผมก็อุตส่าท่องไว้แล้ว ว่าจะย้ายค่ายเล่น Intel เอา E5200 มาเล่น แรงๆ สักหน่อย

สุดท้ายก็ได้สเปกตามลายเซนต์ กลับมาเล่นน่ะครับ (AMD อีกแล้ว)

Comment

Working...
                          X