Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องอุณหภูมิ ความร้อนภายในเคส นิดนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องอุณหภูมิ ความร้อนภายในเคส นิดนะครับ

รบกวนถามเรื่องอุณหภูมิ ความร้อนภายในเคส นิดนะครับ

ขนาดนี้ถือว่าร้อนมั้ยครับผม แบบยังไม่ได้รันโปรแกรมอะไรเลยอ่ะครับ

เคสเป็นของCooler Master รุ่น Centurian 5 ครับ สเป็คเครื่องตามลายเซ็นต์เลยครับผม

อยากรบกวนถามว่า ทำไงให้เย็นลงกว่านี้ได้มะครับ อย่างเช่นถ้าเปลี่ยนพัดลมหลัง (12cm) เป็น
    แบบที่ดีขึ้นจะช่วยได้มะครับ คือว่าที่ทำงานไม่สามารถเปิดฝาเคสได้ครับ เพราะมีเด็กเล็กๆอยู่เยอะครับ
    แล้วชอบมาเล่นไกล้ๆด้วยครับ

ขอขอบคุณในทุกๆ คำตอบล่วงหน้าครับผม

Last edited by amorno; 13 Nov 2008, 16:53:05. Reason: แก้

ไม่ร้อน

Comment

ปกติๆ

Comment

ธรรมดา

Comment

Working...
        X