Announcement

Collapse
No announcement yet.

รีวิวพ์ Terratec Aureon 7.1 Space Sound Card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สั่งมาเยอะหรือเปล่าครับ ถูกดี แต่เดือนนี้ไม่มีตัง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      เท่าไร จัดมา
      ตามนั้นเลยท่านถ้ามันเจ๋งเอาด้วยผมฟังเพลงเยอะหน่อยส่วนดูหนังคงต่อออก Digital อยู่แล้ว

Comment

ไม่รู้มาก่อนเลยว่า ซาวการ์ดมันมีหลายหน้าหลายตาหลากยี่ห้อจริงๆ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
          ไม่รู้มาก่อนเลยว่า ซาวการ์ดมันมีหลายหน้าหลายตาหลากยี่ห้อจริงๆ
          เรื่องคิวขาย....ผมขอเวลาฟังนิดนึง ผมให้ตามพีเอ็มที่พี่ๆติดต่อเข้ามาก่อนของมาถึงนะครับ 1.soniqer 2.battlecruiser 3.หอมหน่อย
          ยังมีของแปลกอีก 7 รายการ ขออุบไว้ก่อนนะครับ

Comment

รอ Philips' PSC 724 ต่อไป หรือจะไปถอด x-fi เครื่องของแม่ผมก่อนดีกว่า ( แม่ผมเอาไว้ร้อง karaoke + พี่เล่น the sim คุ้มจริงๆๆ ) ผมใช้ alc885 จะบ้าตาย

Comment

มีหลายตัวจริงๆท่าน

Comment

Originally posted by toon ชาวโลก View Post
                รอ Philips' PSC 724 ต่อไป หรือจะไปถอด x-fi เครื่องของแม่ผมก่อนดีกว่า ( แม่ผมเอาไว้ร้อง karaoke + พี่เล่น the sim คุ้มจริงๆๆ ) ผมใช้ alc885 จะบ้าตาย
                สุดท้ายก็ยังไม่เข้าหู ก็ต้องใช้ ฟิลลิป ต่อไป (หูไม่ถึงของเทพ) ผมไม่ลืม 724 ของท่านหาให้อยู่ทุกวัน

Comment

เข้ามายืนยันตัวว่าเอาตัวนี้ครับ

Comment

รับทราบครับ ++ mballx เจ้าแห่งของแปลกหุหุ ++

Comment

เพิ่งรู้ว่าซาวมันหลายยี้ห้อเหมือนกันแฮะ โลกนี้ช่างกว้างยังมีอะไรให้ค้นหาอีกเยอะนัก เหอะๆ

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                        เข้ามายืนยันตัวว่าเอาตัวนี้ครับ
                        ผมก็เข้ามายันต่ออีกที เอามาลองหน่อยซิว่าสู้ X-Fi Titanium ได้ไหม

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
                          ผมก็เข้ามายันต่ออีกที เอามาลองหน่อยซิว่าสู้ X-Fi Titanium ได้ไหม
                          VIA เน้นความเที่ยงตรง อิ่ม แน่น ถ้าลำโพงดีอยู่แล้ว ฟังเพลงแจ่มมากๆ ยังติดใจ Prodigy 7.1 อยู่เลย สุดยอด

Comment

ตอนนี้ OCZ แย่เลย ทั้งเบิ้ล ทั้งเออเรอร์ ทั้งแฮ้ง
                            Last edited by mballx; 20 Nov 2008, 21:17:30.

Comment

ตาบอล อย่าเพิ่งบ่น เพราะเว็บนี้ เราจึงได้สนทนากัน

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
                                ตาบอล อย่าเพิ่งบ่น เพราะเว็บนี้ เราจึงได้สนทนากัน
                                ตามประสาคนแก่อะพี่ จูเลียกำลังมาล่ะเด้อ

Comment

Working...
                                X