สวัสดีครับเพื่อนๆชาวoverclockzoneทุกท่าน และเป็นอี่กครั้งที่ผมจะขอความกรุณาแบ่งปันความรู้หน่อยครับ ณ sound systen zoneแห่งนี้

ผมอยากจะถามว่า คือผมมีลำโพงอยู่ตัวหนึ่งครับ แต่มัน...ต้องใส่ถ่านaa2ก้อนครับ คราวนี้ผมอยากจะรู้ว่าเราจะเอามันมาแปลงเพื่อใช้ไฟบ้านได้ไหมครับหรือว่า ..ซื้อใหม่จะคุ้มกว่า ที่เสียดายไม่ใช่อะไรหรอกครับเห็นว่ามันเป็นลำโพงที่แปลกตาดี ผมชอบอะไรแปลกๆซะด้วย จึงขอรบกวนถามทุกท่าน ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ