Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ ราคา กับ ของแถม รุ่น ASUS F8VR-4P025D ภายในงาน commart ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คือผมงงอะมันแถมแต่ Ram 1G/667 ทำไมมันไม่แถม 800

แบบนี้ก็วิ่งแค่ 667 ดิ เวงเอ้ย.. แถมวันนี้จะไปซื้อเจออีอ้วนร้าน

BigIT รุปชั่ว นิสัยก็ชั่วบอกน้องวันนี้ของแถมหมดลดให้ 1000.-

แต่ + 7% นะ เวงเมิงลดให้กู 1000.- แล้ว***จะเพิ่มกูอีก 2000 กว่า

เพื่อ.. ร้านอื่นมันขาย 31500.- เอง สรุปแล้วก็ไป Pantip ต่อ

เจอแต่ร้านแถม bus 667 เลยไม่กล้าเอามากลัวมันจะวิ่งแค่ 667

เหอะๆๆ

Comment

ผมไปที่งานมาเมื่อวาน ครับ แต่ของหมดแล้ว คนขายบอกรุ่นนี้หมดตั้งแต่งานวันแรกแล้วครับ
      เสียดาย จริงๆ แต่ผม ก็ดันไปได้ ตัว F8VR-4S099C มาแทน แต่ดูเหมือนรุ่นนี้ไม่ค่อยมีใครใช้
      เลยครับ เลยอยากถามผู้รู้ อ่ะครับว่า รุ่นนี้ดีหรือไม่ดียังไงครับ หรือ ใครที่เคยใช้ มีปัญหาอะไรหรือป่าวครับ
      รายละเอียด รุ่น F8VR-4S099C ครับ

Processor
      CPU Intel Core 2 Duo P8600 (2.4 GHz,FSB 1066 MHz, L2 3 MB)
      Chipset Intel PM965
      Graphic system
      Graphic Chip ATI Radeon HD3470
      Display
      Type 14.1 inch WXGA (1280x800)
      Main Memory
      Memory 4 GB DDR2
      Hard Disk Drive
      Hard Disk 320 G 5400 RPM
      Optical Disc Drive
      Drive DVD Writer (Dual Layer Support + Removable)
      Web Camera
      Details 1.3 MPixel
      Port & Interface
      USB 5
      Firewire Yes
      DVI No
      S-video Yes
      e-SATA Yes
      HDMI Yes
      Card Reader 8-in-1
      Express Slot Yes
      LAN N/A
      Modem N/A
      Wireless Connection
      Wireless Lan WiFi 802.11 N
      Bluetooth Yes
      Battery
      Details Li-ion
      Weight
      Details 2.60 Kg.
      Operating System
      Operating System (Genuine) Windows Vista Home Premium
      Warranty
      Details 2 Y. (Inter.)

Price
      Price 38,900 บาท

(ตอนซื้อไม่รู้อะไรดลใจ ให้เอารุ่นนี้ เกินงบมาเยอะเลยครับ)

Comment

Originally posted by liar View Post
        ^
        ^
        ^

เด่วก้อมาหใม่ไปตองเซงหรอกคับ

^^
        จะมีออกมาอีกหรอคับ ผมจะได้ไปซื้อ ที่พันทิพ ก็ได้นะคับ

Comment

Originally posted by maiaowna View Post
          คือผมงงอะมันแถมแต่ Ram 1G/667 ทำไมมันไม่แถม 800

แบบนี้ก็วิ่งแค่ 667 ดิ เวงเอ้ย.. แถมวันนี้จะไปซื้อเจออีอ้วนร้าน

BigIT รุปชั่ว นิสัยก็ชั่วบอกน้องวันนี้ของแถมหมดลดให้ 1000.-

แต่ + 7% นะ เวงเมิงลดให้กู 1000.- แล้ว************จะเพิ่มกูอีก 2000 กว่า

เพื่อ.. ร้านอื่นมันขาย 31500.- เอง สรุปแล้วก็ไป Pantip ต่อ

เจอแต่ร้านแถม bus 667 เลยไม่กล้าเอามากลัวมันจะวิ่งแค่ 667

เหอะๆๆ
          ปกติแถม Ram 2G แต่667 เหมือนกันหมดอะคับ
          ส่วนร้านBigiT นี่ไปที่ไหนมาอะคับ ใช่คอมมาตไหม ผมไปถามมาเขาบอก 31500นะคับ จ่ายสด แล้วRamแถม 2G แต่ผมเห็นของมีร้านเดียว ไม่ยอมแถมเป้ เลยไม่เอา555+
          ขอถามอีกอย่างคับ ที่Pantip รุ่นนี้ยังมีขายด้วยหรอคับ เยอะไหม พอดีเห็นในงาน Commart ของหมดกันทุกร้านเลยอะ

Comment

Working...
          X