Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเห็นชาวบ้านเค้าวิ่งกัน3000ของผมเป็นแบบนี้มันจะหมุนจนขาดใจตายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเห็นชาวบ้านเค้าวิ่งกัน3000ของผมเป็นแบบนี้มันจะหมุนจนขาดใจตายมั้ยครับ

ของเดิมๆครับ Athlon64 3200+

เหอ ๆ ๆ ของผมวิ่งเท่านี้เอง (แบ่งมาให้ผมบ้างสิ)

P D 820 (2.80 Ghz)

Comment

Athlon64 3200+เช่นกัน ซิ้งเดิมแต่เปลี่ยนพัดลม

Comment

ของจขกท
        +12v 5.95 0_o

Comment

โห

ไฟ 12V ตกมากไปป่าวครับ

Comment

นั่นสิผมก้เพิ่งสังเกตุ แก้ยังไงอ่ะครับ

Comment

ลองเช็คในbiosดู
              speedfanชอบเพี้ยน
              ถ้ามันลงขึ้นลงเกิน10%
              เปลี่ยนpsuใหม่ได้เลย

Comment

เพี้ยนชัวครับเซนเซอร์ 12v ลงขนาดนั้นเจ๊งไปนานแล้ว

Comment

ละรอบพัดลมล่ะครับ ต้องปรับลดมั้ยห้งอผมไม่ได้ปรับอากาศแถมร้อนสุดๆ

Comment

Working...
                  X