Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่งาน commart ซุ้มของ ben-q มีผ่อน 0% ป่าวอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่งาน commart ซุ้มของ ben-q มีผ่อน 0% ป่าวอ่ะครับ

คือเล็ง s41 m77 ไว้

เห็นน้องบอกผ่อน 0% ถ้า 0% จริงพรุ่งนี้จะได้ไปหยิบเลย

ใครไปมาแล้วช่วยดูให้หน่อยครับ

Originally posted by drewz View Post
    คือเล็ง s41 m77 ไว้

เห็นน้องบอกผ่อน 0% ถ้า 0% จริงพรุ่งนี้จะได้ไปหยิบเลย

ใครไปมาแล้วช่วยดูให้หน่อยครับ
    มีคับฟันธง0% 10เดือน

Comment

benq จะดีหรอ

Comment

Originally posted by wathaminsan View Post
        benq จะดีหรอ
        ดีซิครับท่าน ผมใช้S41 2เครื่องแล้วเนี่ย ที่บ้าน หุหุ

ตัวเก่ารุ่น 335 ตัวใหม่รุ่น LM77

335เคยเข้าศูนย์ครั้งเดียว เปลี่ยนCDrom LM77 เพิ่งสอยมายังไม่เกิดอาการงอแงใดใดทั้งสิ้น

อ่อ เบนคิวเคลมของง่ายนะครับ ไม่ต้องรอนานแบบยี่ห้ออื่นบางยี่ห้อด้วย แถมพนักงานพูดจาดี ถามอะไรก็ตอบได้หมด

Comment

ผมเล็งlm05ในงานนี้อยู่ครับ ว่าจะไปดูๆซะหน่อย

Comment

มีครับ แต่รู้สึกว่าจะให้ผ่อน 12 เดือน 0% รับบัตร ของ ktc อีออน 1ช้อย ไม่มีชาร์ทครับ เพราะผมก็เพิ่งไปสอยมา s41-e60 แต่ซื้อกับดีเลอร์ good speed ไม่รู้ว่าจะดีมั๊ยครับแต่ชอบ benq มากเพราะเพื่อนใช้บอกแรงดี

Comment

ดีไม่ดีไม่รู้ครับ แต่รู้ว่าแรงเป็นใช้ได้ง่ะ อิอิอิ

Comment

Working...
              X