Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับผม

คือผมได้สอบถามสเปคไปแล้วก้อมีเพื่อนๆมาให้คำแนะนำ แต่ปัญหามีอยู่ว่าผมเลือกร้านที่จะไปประกอบ

ไม่เป็นอ่ะคับเนื่องจากผมไม่ใช่คนกรุงเทพแต่อยู่กรุงเทพแถวรังสิตคับไปไกลสุดได้แค่จตุจักร...แฮ่ๆ

ผมก้อได้ไปค้นกระทู้ที่มีเพื่อนๆถามไว้รู้ว่าซื้อที่เซียร์แต่มีหลายร้านเหลือเกิน แถมร้านที่ผมเล็งคือร้าน

computer ok ดันมีข่าวขายของปลอมหรือบริการไม่ดีบ้างก้อเลยอยากสอบถามเพื่อนๆให้ช่วยแนะนำ

ผมหน่อยคับขอร้านที่ประกันดีๆของมีคุณภาพตามความเห็นชอบของเพื่อนๆแระกันคับ ขอบคุนมากครับ

ผม

ปล.ผมไปได้อีกที่คือ ไอทีสแควร์ แต่ต้องให้เพื่อนพาไปเพราะผมนั่งรถเมย์ไม่เป็น...หุหุ

ประกอบให้ใหม ไปส่งถึงที่เลย เอิ้กๆๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ประกอบให้ใหม ไปส่งถึงที่เลย เอิ้กๆๆ
      ถ้าได้ก้อดีคับแต่ผมคงต้องเจอตัวคุนพี่ก่อนล่ะคับมีร้านหรือเบอร์ติดต่อได้ก้อดีคับ

Comment

Working...
      X