Announcement

Collapse
No announcement yet.

Red Alert 3 ด่นนี้เล่นยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Red Alert 3 ด่นนี้เล่นยังไงครับ

ด่านที่ต้องส่งสายลับเข้าไปในโรงไฟฟ้าอะครับ โรงอื่นทำลายหมดแล้ว เหลืออันเดียว เข้าไปแ้ล้วโดนยิงทุกทีเลยอะครับ ต้องทำไงครับ
    Attached Files

-*- ทำไมไม่เอาสายลับแปลงตัวก่อนล่ะครับ

Comment

สั่งโจมตีอะ มันจะแปลงตัว

Comment

=.= สงสัยไม่เคยเล่นภาคเก่า

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
          สั่งโจมตีอะ มันจะแปลงตัว
          ไม่ได้อะครับ ลองแล้วครับ

Comment

มองหาในแผนที่นะ หายูนิตฝ่ายตรงข้ามที่เป็นสิ่งมีชีวิต (หมู หมา กาไก่ ค่าง ลิง สิงห์ คน หมี) คลิ๊กซ้ายที่สายลับ เสร็จแล้วคลิกซ้ายที่ฝ่ายตรงข้าม มันก็จะแปลงตัวทันที แล้วก็มุดฐานมันเลย

Comment

Working...
            X