Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Callof duty WAWแล้ว....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เป็นตอนเข้า ด่าน 3 ครับ
    อีกอย่าง ตอนนี้ผมอัพเดท ไว้ เป็น 1.1 เอาไว้เล่นออนไลน์ (เซิฟจีนกะฮ่องกง)
    เมื่อวาน ผมยังเล่น ปรกติดีอยู่ จู่ๆมา วันนี้ เด้ง "DirectX Error"

เล่นออน ไลน์ มาได้ 3 วันเอง มั่ง จะ ลบทิ้งลง ใหม่ก็ เสียดายเวล

ถ้าเล่นออน ไลน์ มันจะเด้งตอนโหลด Map เสร็จ

Comment

ลง Driver 7.12 ดิ หายแน่นอน ใช้ 3850 อยู่ ผมก็เคยเป็น ลงแล้วหายเลย เล่นได้ทุกเกมส์แทบไม่มีปัญหา

Comment

ลง DX9.0C ของเดือนนี้ด้วยคับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
          ลง DX9.0C ของเดือนนี้ด้วยคับ
          ผมลงแล้ว ครับ แต่ก็ไม่หาย ผมไม่ได้ เด้งตอนเข้า เกมส์น่ะ
          จะเด้งหลุดตอน ที่ โหลด Map เสร็จแล้ว

เซ็ง จัด เลย นั่ง แฮค lV. ตัวเอง ซะเลย เอา แค่ 45 พอ อิอิ

Comment

ผมลองแก้ Pagepoolside ด่าน 3 หายเด้งแล้วครับ

Comment

ของผมภาพน้ำทะเลมันจะแตกอ่ะ แต่เป็นบางฉากน่ะ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะสาเหตุไรเครื่องของพี่ก็เป็นเหมือนกัน

Comment

ผมเล่นไปใกล้จบล่ะเจือกเป็นแล้วเวลาเล่นต้องถอดสาย Lan ด้วยบางครั้งไม่ถอดก็เล่นไม่ได้ต้องดูที่ Spec เครื่องด้วยนะครับส่วนที่ภาพเป็นสีแบบนั้นลองปิด aa af สิมันจะหายนะครับตอนนี้ลบเกมส์ทิ้งไปล่ะเซ้งมากเกมส์มันจริงๆแต่เล่นไม่ได้

Comment

Working...
                X