Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ raid 0 >>> ECS BLACK SERIES 780 GM-A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ raid 0 >>> ECS BLACK SERIES 780 GM-A

ใช้ Drive A แบบ USB เปล่า ครับ และ driver ที่โหลดมาจาก เน็ตใช่ไหมครับ
    แล้ว Drive A แบบ USB มันจะมองเห็นตอนลง Window ที่ให้กด F6 หรอครับ งงมากมายครับ

ช่ยหน่อยนะครับ ปัญหาใหญ่

Comment

Originally posted by sayhiyou View Post
      ใช้ Drive A แบบ USB เปล่า ครับ และ driver ที่โหลดมาจาก เน็ตใช่ไหมครับ ในแผ่นก็มีให้ครับ
      แล้ว Drive A แบบ USB มันจะมองเห็นตอนลง Window ที่ให้กด F6 หรอครับ งงมากมายครับเห็นครับ
      ปล.ทำตามคู่มือได้เลยครับเค้ามีอธิบายเป็นรูปละเอียดมาก(อ่านไม่ออกก็ทำตามได้)

ปล2.ถ้าใช้ Vista ไม่ต้องใช้ Drive A ใส่แผ่น CD โหลด driver ใส่แผ่นวินโดกลับสบาย

Comment

ถ้าลง XP ต้องใช้ Drive A แบบ ที่ใส่ไปในตัว

แต่ถ้าใช้ Vista มาหลายช่องทางครับ ใช้ flash drive ก็ได้ครับ

Comment

Working...
        X