รบกวนจัดสเปคให้ทีครับงบประมาณ 15000
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: รบกวนจัดสเปคให้ทีครับงบประมาณ 15000

OverclockZone Member Flinstone's Avatar

Default รบกวนจัดสเปคให้ทีครับงบประมาณ 15000

ผมมี CpuQ6600 แล้วคับ
    เอาแต่ mainboard ram การ์ดจอ [สามอย่างหมื่นห้าครับ]

CPU เกินไปรึเปล่าคับ ?? แต่ผมชอบ q6600 มันจะได้เผื่ออนาคต...มันจะได้ประมวลผลไวๆ
    รวมๆแล้วผมมีงบประมาณ 20000 กว่าๆ กับ สี่อย่างอ่ะคับ...อยากได้ที่มันคุ้มสุดๆกับที่ผมใช้งาน

ใช้เล่นเกมส์หนักๆครับ...แล้วก็ตัดต่อวีดีโอ...photoshop
    ผมชอบเปิดหลายๆโปรแกรมพร้อมกันอ่ะคับ...[เยอะมากๆ]

เครื่องที่ใช้อยู่เปิดสองสามอันก็ตายและกระตุกจริงๆ เปิดอันเดียวก็กระตุกแล้วคับ
    ยิ่งเปิดบิทนี่ไปใหญ่ เพิ่งซื้อได้สองปีเอง P4 3.2e ram 2G winfast6600TD

ยังไงก็ช่วยเลือกหน่อยนะครับ....คัดสรรด้วยใจๆ

OverclockZone Member HERO-NUT's Avatar
    SINGBURI , Chachoengsao

ขายP4 3.2ป่ะ อิอิ

บอร์ด P5Q PRO

9800GT

แรมเลือกเอาท่าน

Bookmarks

Bookmarks