Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS F8VA-4P023C สาวก asus เข้ามาทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS F8VA-4P023C สาวก asus เข้ามาทีคับ

ทำไมไม่เหนมีคนพุดถึง ASUS F8VA-4P023C หรือตระกุล F8VA กันเลยอะคับ

ที่คอมมาทมี ASUS F8VA-4P023C มั้คับ ราคาอยุ่ที่เท่าไหร่คับ

อีกคำถามคับ e-sata คืออะไรหรอคับ ไว้ใช้งานทำไรคับ

ขอบคุณมากนะคับ

ปล. ผมชอบ HD3650 งะ ดูท่าจะแรงกว่า 3470 พอควรเลยนะคับ

ความคิดผมนะคับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยคับ

มันแรงกว่าจริงๆครับท่าน แต่มันก็แพงกว่าด้วยเช่นกัน จึงเหมาะสำหรับผู้มีงบประมาณมากๆเขาเลือกใช้กัน

Comment

แพง แต่ดี

Comment

Originally posted by OsSn View Post
        มันแรงกว่าจริงๆครับท่าน แต่มันก็แพงกว่าด้วยเช่นกัน จึงเหมาะสำหรับผู้มีงบประมาณมากๆเขาเลือกใช้กัน
        คับก้อเหนส่วนใหญ่พุดไปถึง s42 กันเยอะนะคับ เลยอยากรุ้ ASUS มะมีคนเล่นระดับ 40k กันเรยหรอคับ

กะลังดู ASUS กะ เบนคิวอะคับ

แต่ s42 นี่คนใช้พอควรเลยหาข้อมุลในเวบบอดเจอง่ายกว่าหนะคับ อยากอ่านรีวิว F8VA มั่ง ^^

Comment

ไปเล่นS42กันหมดแล้วเหลอครับไม่เห็นมีใครพูดถึง เหมือนที่ จขกท. กล่าวไว้จริงๆ น้อยใจจัง ใจก็อยากเล่น แต่กลัวมันมีปัญหาบ่อย พูดถึงbenQนะครับ

Comment

ตอนแรกก้อ จะซื้อ F8VA แต่พอดู S42 แระชอบตรงที่ มันสลับ การ์ดจอ ได้ (ส่วนใหญ่ที่ซื้อ S42 น่าจะแบบนี้)

แระ ถ้าดูไม่ผิด 9600M GT มันแรงก่า 3650

อิอิ

Comment

Working...
            X