Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU 4800+ socket940มีไหมครับไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU 4800+ socket940มีไหมครับไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย

CPU 4800+ socket940มีไหมครับไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย เห็นรุ่นน้องมันมาถามและมันอยากจะได้มันว่าจะให้ผมพาไปซื้อ พันทิพมีเปล่าครับ+ราคาด้วยตอนแรกบอกมันเอา 4600+ก็พอมันบอกผมว่ามันอยากได้ 4800+ตั้งแต่ socket939แล้ว ใครพอจะรู้บ้างว่าในพันทิพมีร้านไหนบ้าง

Originally posted by AMI View Post
    CPU 4800+ socket940มีไหมครับไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย เห็นรุ่นน้องมันมาถามและมันอยากจะได้มันว่าจะให้ผมพาไปซื้อ พันทิพมีเปล่าครับ+ราคาด้วยตอนแรกบอกมันเอา 4600+ก็พอมันบอกผมว่ามันอยากได้ 4800+ตั้งแต่ socket939แล้ว ใครพอจะรู้บ้างว่าในพันทิพมีร้านไหนบ้าง
    ออเดอร์เท่านั้นครับ

Comment

สั่ง com7 ครับ ถ้ามีของก็ได้เลย ถ้าไม่มีของก็ 2 อาทิตย์ครับ

Comment

แพงครับ ผมเลย ไม่พูด ครับ

Comment

เด๋วราคาก็ลงครับ คาดว่าหลังตรุษจีน ราคาX2จะปรับลงมาพอสมควร

ถึงเวลานั้น 4600+ 4800+ ราคาอาจไม่ไกลเกินเอื้อม

Comment

Working...
          X