Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านเรือรบ หรือผู้รู้ท่านอื่นช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านเรือรบ หรือผู้รู้ท่านอื่นช่วยทีครับ

คือผมตามเจ้าสองตัวนี้อยุ่ เดินหาทั่วพันทิพย์แล้ว (คิดว่านะครับเพราะเดินนานมาก) แต่ไม่มีร้านไหนขายเลย ถ้าท่านเรือหรือผุ้รู้ท่านอื่นพอจะทราบว่า ร้านไหนขายหรือมีใครขายก้อช่วยบอกผมทีครับ ตามรูปเรยครับ
    ปล.ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ
    อันนี้ตัวแรกครับ creative digital i/o
    อีกตัวครับ ตัวแปลง mini jack out to coax (ไม่รุเรียกถูกไม๊)
    คือ ผมใช้ผม x-fi xtreme music อยู่ อยาก s/p dif ไปออก avr น่ะครับแต่ มันหาตัวแปลง digital out ไม่เจอ มีคนแนะนำให้ซื้อ ถาดข้างหน้าของ creative เหนมีคนขายอยู่ 3 พันกว่า มันเกิดงบไปมากเรยอะครับ

ซื้อตัว mini to rca แบบ mono ก็พอครับแล้วต่อด้วย coaxial ก็เล่นได้แล้วครับ

Comment

Comment

Originally posted by terquila View Post
        ซื้อตัว mini to rca แบบ mono ก็พอครับแล้วต่อด้วย coaxial ก็เล่นได้แล้วครับ
        อ่าครับ รบกวนอีกอย่าง มีรูปไม๊ครับ mini to rca มานเปนแบบไหนครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          อ่าครับขอบคุณท่านเรือครับ คือผมได้ลองอ่านกระทู้ก่อนๆ ดู พอจะต่อเปนแล้ว แต่ ปัญหาตอนนี้คือ หาซื้อตัวแปลงไม่ได้น่ะครับ = = เด๋วจะไปลองหา mini to rca ที่ท่าน terquila แนะนำครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ตัวละ5 บาทก็ใช้ได้

Comment

ที่อมร ทั่วไป ก็มีขายคับผม

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                ตัวละ5 บาทก็ใช้ได้

ผมก็ใช้ตัวนี้ครับสะดวกดี

Comment

Working...
                X