Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายต่อเพิ่มความยาว CPU 12 v. ( 8 pin )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายต่อเพิ่มความยาว CPU 12 v. ( 8 pin )

ไม่ทราบที่ 1000 ทิป มีขายอะปาว ครับ
    ร้านใหน แถวๆ ตรงใหน ท่านใดเคยซื้อ บอกจุดที
    พอดีสาย PSU CPU 12 v. สั้นจัด จะซื้อเคสที่เอา PSU มาอยู่ด้านล่าง คาดว่าสายคงไปไม่ถึงที่เสียบของบอร์ดแน่นอน ต้องต่อเพิ่ม (ดูๆ เคส TT M5 ใว้ สวยดี)
    * เครื่องกาก รสนิยมสูง

แถวเซียร์ยังไม่เห็นดันไป

Comment

ชั้นล่างสุด ด้านหลังสุดของ Pantip น่ะครับ แต่ไม่แน่ใจว่ามีแบบ 8 pin รึป่าว เคยเหมือนเห้นแบบ 4 pin น่ะครับ

Comment

ลองดูชั้น 3 หรือยังครับเห็นเค้าบอกว่ามี

Comment

คุ้นๆเคยเห็นที่ happyland it plaza ชั้น 3 ร้านหลังๆเลย ร้านที่ขาย psu enermax ไปหน่อย

Comment

พรุงนี้ไปพันติ๊ป เดี๋ยวเดินหาดูให้คับ

Comment

Originally posted by u4313190 View Post
              ชั้นล่างสุด ด้านหลังสุดของ Pantip น่ะครับ แต่ไม่แน่ใจว่ามีแบบ 8 pin รึป่าว เคยเหมือนเห้นแบบ 4 pin น่ะครับ
              Originally posted by bunyawat View Post
              ลองดูชั้น 3 หรือยังครับเห็นเค้าบอกว่ามี
              Originally posted by kgb99 View Post
              คุ้นๆเคยเห็นที่ happyland it plaza ชั้น 3 ร้านหลังๆเลย ร้านที่ขาย psu enermax ไปหน่อย
              Originally posted by charif View Post
              พรุงนี้ไปพันติ๊ป เดี๋ยวเดินหาดูให้คับ

ฝากถามราคาให้ ด้วย จักเป็นพระคุณอย่างสูง หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post

ฝากถามราคาให้ ด้วย จักเป็นพระคุณอย่างสูง หิหิหิ
                ท่าน TWK Pm เบอร์โทรมาหน่อยคับ ถ้าพรุ่งนี้หาเจอจะได้โทรบอกราคาให้คับ

เพราะกว่าจะกลับก็บ่ายแก่ๆ คับ

Comment

ที่เซียร์ก็มีนิคับ เคยเห็น

Comment

มีที่พันทิพย์ชั้น 1 ด้านหลังสุด ทางที่จอดรถนะครับ
                    เป็นร้านขายของจิปาถะ
                    แบบ 4 pin เส้นละ 40 บาท แบบ 8 pin เส้นละ 70 บาท
                    ผมก็ไปเดินหามาทั่วพันทิพย์ ก็มาเจอที่ร้านนี้ละครับ

Comment

ด้านหลัง Pantip ซื้อมาตั้ง 80 บาท ชั้น 1 ด้านหลังสุด ร้าน ที่เจ้ขาวๆ ขาย

Comment

ผมเคยซื้อจากพันธ์ทิพย์ครับ แม้แต่สายแปลงเสียบการ์ดจอ 6 pin ยังมีเลย
                        ราคา 60 ครับ(มั๊ง)
                        ร้านที่คนขายพูดไทยเกือบชัด อยู่ประมาณชั้น 3 หรือ 4

Comment

Working...
                        X