Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเปลี่ยนพัดลมกาดจอถ้าเสียร้านจะรับเครมไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเปลี่ยนพัดลมกาดจอถ้าเสียร้านจะรับเครมไหมคับ

คือผมซื้อhd4850มา ของspark พอดีพัดลมมันธรรมดาแล้วเวลาเล่นเกมสเปคสูงๆถ้าไม่เร่งพัดลม80-90% มันร้อนแล้วเครื่องมันดับคับ

ผมเร่งมันแล้วเสียงมันครางมากมาย น่าสงสารมันกลัวมันไหม้ จาถามว่าถ้าจะเปลี่ยนพัดลมกาดจอเฉยๆเวลากาดจอเสียมันจะรับเครมไหมคับ

แล้วถ้าเปลี่ยนควรเปลี่ยนเป็นแบบไหนดีคับ ให้มันไม่ร้อนตอนนี้มันประมาณ65-70พอถึง70เครื่องดับเลยคับ มีวิธีแก้ไขไหมคับ ขอบคุณทุกท่านคับ...

เปลี่ยนได้ครับ แต่ต้องดูว่ามียันต์ที่น็อตไหม ถ้าไม่มีก็เปลี่ยนได้เลย

เวลาเสียก็ใส่พัดลมตัวเดิมไปเครม

Comment

ขอบคุณคับไม่มียันติด อิอิ แต่เปลี่ยนเป็นแบบไหนดีคับแนะนำหน่อย แล้วทำไมกาดจอผม70% คอมมันดับเลยละคับ

Comment

Working...
      X