Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review : LCD BenQ T2200HD 21.5" wide อวดนิดนึงนะ อิๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอยมาแล้วครัับประทับใจมากครับ

Comment

• จะซื้อมั่ง

Comment

• ผมไปหาซื้อรุ่นนี้มั้งฮะ แต่พอดีที่ร้านที่ไปดูมีหลายรุ่นของBenQ เลยเลือกG2220HDมาฮะ โดนรวมทุกอย่างเหมือนรุ่นนี้เลยฮะ แต่คอสทราสมากกว่านิดน่อยแค่นั้นเองฮะ แล้วปุ่่มต่างๆจะอยู่ด่านล่างจอ รุ่นนี้ยังไม่มีใครรีวิวเลย อยากรีวิวให้ดูมั้งจังเลยฮะ แต่ทำไม่ค่อยเป็นเลย
        แล้วราคาจะแพงกว่ารุ่นT2200HDอยู่ประมาณ300ฮะ
        Last edited by Bomme; 5 Aug 2009, 15:23:05.

Comment

• T2200HD ไปถามมาเห็นว่าขาดตลาดอีกพักนึงครับ แถมคนขายบอกว่าราคางวดหน้าจะแพงกว่า4800แล้วด้วย

โชคดีที่ตัดสินใจซื้อเร็ว

Comment

• review รุ่น G2220HD ให้หน่อยครับ กำลังสนใจรุ่นนี้มาก เห็นว่าจะมาแทน T2200HD แต่ยังไม่ได้เห็นตัวจริงเลย รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อัพเดทข้อมูลหน้าแรก ใครมีปัญหาเรื่องมองไม่เห็ฯตัวหนังสือ ถ้าปรับ 1920*1080
              เข้าไปแก้ DPI ได้จ้าาาา

Comment

• หรอยแรง

Comment

• ขอบคุณ

Comment

• ภาพใหญ่ดีครับ

Comment

• ขอบคุณคร้าบ กะลังตดสินใจเลย

Comment

• อืม... นี่ก็ใช้มาร่วมปีแล้วสิเนี่ย

ยังปกติสุขดีครับ

Comment

• ยังมีขายหรอครับรุ่นนี้ เห็นมีรหัสใหม่แล้ว (แพงกว่าเดิม)

Comment

• ยังมีขายอยู่คับ แต่น้อยลง เพราะมีรุ่นใหม่ๆออกมาพอสมควร รุ่นแรกๆอย่าง T2200HD นี่ก็คงหมดๆไป
                            ราคาก็ราวๆ 4500-4800 คับ บางร้านอาจจะสูงราวๆ 5200 แล้วแต่ชอบคับ

ตอนนี้ผมใช้อยู่ก็ปกติสุขดีคับ ไม่เจอ dead เลยตอนนี้

Comment

• โอ้วๆๆๆๆ ใช้ตัวเดียวกันครับแต่ผมซื้อตอนมันออกมาใหม่ๆเลยอะครับ ผมซื้อมาถูกมากในราคาส่ง(สนิทกับร้านนะครับ)ได้มาในราคาร 5150.- เอิ้กๆๆๆ

แต่วอลอีผมดูกับไฟล์ที่เป็น Blu-Ray ครับแจ่มมากมาย

Comment

Working...
                              X