Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review : LCD BenQ T2200HD 21.5" wide อวดนิดนึงนะ อิๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวนี้ สูง 1ฟุตคับ เอาไม้บรรทัดวัดเลย พอดี 1ไม้บรรทัดคับ
    กว้าง 50 ซม. คับ

ตัวนี้ไม่มี audio in นะคับ เป็นจอเปล่าๆ อยากได้แบบมีรูเสียงหรือลำโพง
    หาตระกูล XXXXXHDA คับ

Comment

ที่เซียร์มีขายไหมครับ ถ้ามีมีร้านไหนครับ ช่วยบอกผมที กลัวไปเก้อครับ

Comment

เพิ่ง สอยมาเหมือนกันครับ แหล่มดี สว่างไปหน่อย แต่ไม่ใช่ปัญหา
        ลด brightness จาก โปรแกรม Nvidia setting ลงมาจาก50เหลือ40ดูหนังแหล่มโคตร
        ถ้าไม่ลด ภาพสีดำมันจะไม่ดำจิงครับจะออกเทาๆ ก็มันสว่างนี่ อิอิ

Comment

สวยจังครับราคาถูกด้วย

Comment

ว่า จาไปสอย ตัว
            M2200HD มันมีขายยังอะ ราคาเท่าไหร่
            ถ้าไม่มีก็คงเป็น E2200HD มันมีขายม๊ะ ราคาเท่าไหร่
            ดูๆ สองตัวนี้แหละไม่รู้มีขายป่ะ ราคา คงไม่เกิน 7xxx หรอกมั้ง

Comment

M2200HD ?? มีด้วยหรอ

Comment

รู้สึกตัว E ที่ไทยนำเข้ามันไม่มี พอร์ท DVI นะครับ
                D-sub การ์ดจอไม่แรงปรับไปที่ 1920x1080 ไม่ได้อ่ะ

Comment

มีจิ M2200HD แต่ไม่รู้มันเอามาขายป่าว

Comment

อ่อ M2200HD คือตัว 22 นิ้วนี่เอง มีกล้อง webcam ด้วย

เท่าที่เห็น ยังไม่มีขายในไทยคับ
                    คาดว่า คงเอารุ่น 21.5นิ้ว ขายลองตลาดให้หมดก่อนแล้วค่อย 22นิ้ว ตามมาทีหลัง
                    ตามแผนการตลาด ไม่งั้นเอาออกมาหมดทุกรุ่น รุ่น 21.5นิ้วก็ขายไม่ออกกันพอดี

ส่วนอันนี้รุ่น E2200HDA ที่มี audio in คับ และยังมีขายอยู่คับ

จิงๆมีทั้งหมด 7 รุ่นคับ G900HD, G900HDA, E900HD, E900HDA, M2200HD E2200HDA และ T2200HD
                    Last edited by arito; 25 Nov 2008, 13:30:13.

Comment

E2200HD อันตัวนี้ก็ยังไม่มีขายเหรอ

Comment

เท่าที่เห็น มีแค่ E2200HDA และ T2200HD(และกำลังจะหมดไป)

Comment

สวย ดี ถูก โดนมากเลยครับ ขอบคุณที่เอามารีวิวครับ

Comment

กำ สงใส คงต้องไปเอา Sumsang T220 แล้วมั้งนิ แต่เสียดายมันไม่ 16.9
                            ใจจริงอยากได้ E2200HD ฮื้อ คิดหนักอีกแล้ว

Comment

เมื้อไหร่ ตัวที่มี พอท HDMI จะเข้าเนี่ย แล้วราคาจะเท่าไหร่กันน๊า ตอนนี้มี อยู่ 10k ยังตัดสินใจไม่ได้สักตัว 555

Comment

T220 ซัมซุง ลง แล้ว เหลือ 7290- สงใสคงได้ไปสอยตัวนี้แหง๋ๆ

Comment

Working...
                                X