ถามเรื่อง ไมค์ กับ คาราโอเกะ กับ คอมพิวเตอร์
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ถามเรื่อง ไมค์ กับ คาราโอเกะ กับ คอมพิวเตอร์

OverclockZone Member heroin's Avatar

Lightbulb ถามเรื่อง ไมค์ กับ คาราโอเกะ กับ คอมพิวเตอร์

คือ วันนี้เมียซื้อไมโครโฟนมา อยากร้องคาราโอกเะ เเบบเสียบกับคอมน่ะครับ เครื่องเล่นไม่มี รูเเจ๊คคอมเล็กกว่าเเจ๊คเสียบของไมโครโฟนทั่วไป อยากทราบว่าผมต้องหาอุปกรณ์อะไรมาต่อเพิ่มในคอมครับ เพื่อที่จะเสียบเเจ๊คหัวใหญ่ ของไมโครโฟน เเล้วร้องเพลงที่มีอยู่ใน hdd ได้เลย

ขอบคุณล่วงหน้่าครับ

OverclockZone Member toon ชาวโลก's Avatar
    รามคำแหง ลาดพล้าว 112

มีหัวแปลงหัวใหญ่เป็นหัวเล็กครับหรือจะเอาแบบเล็กเป็นใหญ่มีหมดหุหุ
    ---------------------------
    ที่ผมใช้ก็มี amp + pre + ลำโพง pa 12 นิ้ว 1 คู่ + sound font + mic shure 2 ตัว

OverclockZone Member heroin's Avatar

Quote Originally Posted by toon ชาวโลก View Post
    มีหัวแปลงหัวใหญ่เป็นหัวเล็กครับหรือจะเอาแบบเล็กเป็นใหญ่มีหมดหุหุ
    ---------------------------
    ที่ผมใช้ก็มี amp + pre + ลำโพง pa 12 นิ้ว 1 คู่ + sound font + mic shure 2 ตัว
    ผมอยู่ ตจว ท่านพอมีขายสักตัวมั้ยครับ ^ ^

OverclockZone Member toon ชาวโลก's Avatar
    รามคำแหง ลาดพล้าว 112

Quote Originally Posted by heroin View Post
    ผมอยู่ ตจว ท่านพอมีขายสักตัวมั้ยครับ ^ ^
    -------------------------
    หาตามร้าน elec ทัวไปก็มีครับหาง่ายมาก

งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปอู่ โก้ตั๋น (ชื่อร้านเเถวบ้านผม) ^ ^

Tags for this Thread

Bookmarks

Bookmarks