Announcement

Collapse
No announcement yet.

CommandoหรือP5N32-E SLI ดีหนอเรือกไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CommandoหรือP5N32-E SLI ดีหนอเรือกไม่ถูก

ซื้ออานไหนดีเนี่ย น่าใช้ทั้ง2ตัวเลย เรือกไม่ถูก

ซื้อมา 2 ตัวเลยครับ อีกตัวนึงคุณใช้ อีกตัวนึงไม่ได้ใช้ก็ให้ผม

รักพี่เสียดายน้อง งั้นเอาตัวที่ถูกกว่าไงครับ

Comment

ถูกกว่า200เองครับ เลยตัดสันใจยากเข้าไปใหญ่

Comment

Commando ครับเพราะชื่อมันเท่ย์ดี อิอิ
        เลือกตามว่าจะการ์ดจอค่ายไหนครับ เพราะในความคิดของผมเลือกให้มัน
        เข้ากับการ์ดจอที่เราจะซื้อ มันจะได้ไม่ต้องมีปัญหาเกี่ยวกับการไม่เ้ข้ากัน
        ของ chipset ครับ

Comment

เอา p5n32-e ดีกว่าครับ ใช่อยู่

Comment

P5N32-E SLI

Comment

ผมชอบ P5N32-E SLI อ่ะ

Comment

Working...
              X