Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS Undercover จะทำตัวภาษาไทยออกมาหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS Undercover จะทำตัวภาษาไทยออกมาหรือป่าวครับ

ตามหัวข้อครับ อุตห์ส่าซื้อการ์ดจอใหม่ เพื่อเตรียมเล่นเกมส์นี้ การ์ดจออันเก่าใช่ได้แค่ 2 เดือนเองอะ

มีอยุ่แล้วแหละ

Comment

มีหรือไม่มีอันนี้ผมไม่แน่ใจครับ แต่ในความเห็นผมมันควรให้เลือกได้ทั้งสองภาษา เพราะพอไม่มีไทยก็จะมีคนถามหาภาษาไทย แต่พอบางเกมส์มีไทยมาให้ก็ถามหาภาษาอังกฤษอีก นี่แหละครับ

Comment

ควรจะเลือกภาษาได้นั้นละดีที่สุด

Comment

ไทยตลอดแหละ EA TH มีที่ไหน แปลไม่มันส์ยังอุตสาห์จะทำ

ผมเข้า Legedit เปลี่ยนภาษาตลอดอะ - -

Comment

แปลให้นะดีแล้วผมชอบ เพราะไม่ใช้ทุกคนที่มีความรู้-เก่งภาษาอังกฤษไปซะทุกคน(เช่นผม) และอีกอย่างเกมส์ที่เป็นภาษาอังกฤษมันมีอยู่แล้วเยอะแยะ ไม่เห็นต้องบ่น

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
              ไทยตลอดแหละ EA TH มีที่ไหน แปลไม่มันส์ยังอุตสาห์จะทำ

ผมเข้า Legedit เปลี่ยนภาษาตลอดอะ - -
              แต่พอม่แปล crysis ก็มีแต่คนด่า

Comment

eath ที่เดียวที่ตัดภาษาต้นฉบับออก ของประเทศอื่นทำให้เลือกภาษาได้หมด งงไหมล่ะ

Comment

น่าจะมีนะ

Comment

มีก็ดีมะเห็นเป็นไรเลยคนไม่เก่งภาษามีแยะไปอ่า...

Comment

ไม่มีเราก็มานั่งรวมตัวกันทำเองก็ได้นี่ครับ
                      คนในบอร์ดนี้เก่งกันจะตาย

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
                        eath ที่เดียวที่ตัดภาษาต้นฉบับออก ของประเทศอื่นทำให้เลือกภาษาได้หมด งงไหมล่ะ
                        ที่ทำแบบนั้นเพราะแผ่นประเทศไทยขายถูกกว่าต่างประเทศ เลยมีคนซื้อเอาไปขายนอกประเทศ เลยกันไว้มั้งนะแต่เดียวนี้เกมส์มันก็แปลมั่งไม่แปลมั่ง(แต่ถ้าแปลmasseffectปีนี้คงไม่ได้เล่น เหอๆ)
                        สำหรับเกมส์นี้อาจจะแปลมั้งนะ

Comment

ฟังธงว่าภาษาไทยครับ
                          Last edited by meen182; 16 Nov 2008, 07:50:55.

Comment

พรุ่งนี้ก็รู้ผลครับ

Comment

พรุ่งนี้ก็ออกแล้วครับ

Comment

Working...
                              X