Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำคอม1เครื่องให้ใช้ได้คน หลายจอ ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำคอม1เครื่องให้ใช้ได้คน หลายจอ ทำยังไงครับ

คือมีคอมอยู่ 1 เครื่อง อยากให้น้องๆใช้ด้วยกัน ไม่ทราบว่าใช้ได้หลายจอไหม แบบว่าต่างคนต่างเปิดโปรแกรมทำงานต่างกัน ในเครื่งเดียวได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนให้ความรู้ครับ ขอบคุณครับ

ต้องใช้อุปกรณ์เพิ่มครับพวก magic mirror หรือยี่ห้ออื่นครับลองใช้google หาเอาครับ แต่ความสามารถเครื่องก็ต้องหารกันนะครับ(อันนี้ไม่แน่ใจครับ คิดเอง) ผมว่าซื้ออีกเครื่องดีกว่าครับ ใช้สเปกที่ไม่แรงมากสำหรับเด็กก็โอเคนะครับ เพราะตามที่ผมบอกมันจะต้องมีการ set up ยุ่งเหมือนกันครับ เพราะผมก็มีอยู่ซื้อมายังไม่เคยใช้สักที

Comment

ทำได้มั่งเเต่ไม่เเนะนำเพราะมันจะทำให้คอมทำงาหนัดขึ้นครับ

Comment

Working...
      X