Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tomb Raider Underworld-RELOADED

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กราฟฟิคก็ไม่มีอะไรมากนะเท่าที่ได้ลองเ่ล่น สเป็คที่ตั้งไว้ก็เว่อร์ซะ Tome Raider เป็นเกมส์ที่ต้องใช่ความคิดจริงๆครับเกมส์นี้ ไม่ใช่แค่เดินยิงอย่างเดียว โดยรวมกราฟฟิคส่วนกว่าทำออกมาได้ดีกว่าภาคก่อนๆครับ แต่การดำเนินเรื่องก็ทำออกมาคล้สยๆภาคเก่า ใครเป็นซี่รี่ย์ Tome Raider คงชอบ

Comment

ไม่อยากจะบอกเลย ผมยังหากุญแจไม่ได้เลย ในทะเลอ่ะ -*-

Comment

ยังอยู่ที่ปลาหมึกอยู่เรย อิอิ หมึกโดนเสียบไปหละ
        ภาพสวยดีนะคับแนวการ์ตูนตัวละคร
        ส่วนรายละเอียดสถานที่สวยงามสมจริงดีคับ

Comment

เนื้อๆ เน้นๆ เต็มๆหัวใจ ....เข้าตาซ้ายกรรมการรรรรรรรรรรร..................

Comment

^
            ^
            ^
            ^
            ^

ทำไมต้องถ่ายมุมนี้ด้วยล่ะท่าน

Comment

Comment

ตกลงเป็นเกมแนวไหนครับ *0*

Comment

ผมเล่นถึงด่านหนีออกจากเรือ จะอ้วกครับ

Comment

ที่ใต้น้ำผมยังเข้าไปในถ้ำไม่ได้เลย.....
                    ตอนที่มันให้ไปดึงวาว์ว 2 ตัวให้วงกลมรูปหมุนนะ....

Comment

ก็ไปหาตัวขันประตูอีก 2 อัน มาเสียบแล้วหมุนประตูครับ .........มันมีอยู่ถ้ำใกล้ๆกันอีกอัน

Comment

Working...
                      X