Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core1Core2วิ่ง100% ตอนบีบไฟล์ด้วยwinrar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Core1Core2วิ่ง100% ตอนบีบไฟล์ด้วยwinrar

พอบีบไฟล์ไปนานๆ แบบไฟล์มันขนาดใหญ่ ต้องใช้เวลา30นาทีขึ้นไป อะครับ แล้วบางทีเครื่องมันจะรีสตารส์เอง พอรีเสร็จก่อนที่มันจะถึงหน้าจอเข้าวินโด้ มันจะเกิดจอฟ้า แต่ดูไม่ทัน (มันขึ้นจอฟ้าไม่ถึงวินาที)มันก็รีสตารส์ใหม่อะครับ มันรีประมาณ 3 4 รอบถึงเข้าวินโด้ได้ปกติอีกครั้งนึงครับ

RAM จากปกติไม่ถึง50 มันก็ขึ้นไปเกือบ60%เลยอะครับ

ตัววินโดวส์ มีปัญหาละมั้ง
    วินโดวส์ ไม่ดีนั้นเอง

Comment

Working...
    X