Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านคอมเปิดใหม่ ส่งทุกพื้นที่ทั่วไทยราคาถูกที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมราคามันแพงกว่าที่อื่นล่ะท่าน

Comment

Originally posted by left View Post
      ทำไมราคามันแพงกว่าที่อื่นล่ะท่าน

ราคานี้เป็น ราคา หน้าร้านผมด้วยครับ และส่งให้ ฟรี ทั่วประเทศ กำลัง อัพเดท ปรับ ราคาอยู่ครับ

Comment

รอราคาครับ

Comment

มีราคาช่างหรือราคาDealer เสนอให้บ้างมัยครับ ถ้าถูกจะได้มาสั่งบ้าง

ทางร้านเป็นบริษัทจดทะเบียนหรือเปล่าครับ และมีใบ ภพ.20 ด้วยมัย

พอดีผมเป็นช่างคอม Past Time ครับ ทำงานคอมในช่วงเวลาว่างๆ หลังเลิกเรียน(ปวส.คอม)หรือหลังทำงาน(ช่างกล)

เห็นเขียนว่า ในกระทู้ว่า "ร้านคอมเปิดใหม่ ส่งทุกพื้นที่ทั่วไทยราคาถูกที่สุด" ลูกค้าเค้ารอดูอยู่นะครับ
          Last edited by tonghadyai; 19 Nov 2008, 02:55:02.

Comment

ถ้าไม่มีนโยบายขายส่งไม่เป็นรัยครับ (เพราะอยู่ไกลผมคงไม่สั่งหรอก แค่พันธ์ทิพย์ก็พอแล้ว)

ก็ยินดีที่ได้รู้จัก ผู้ที่ทำงานแวดวงคอมพิวเตอร์เหมือนกัน (ถึงผมจะอยู่นอกวงไปหน่อยก็เถอะนะ)

อยู่ไกลจังเลย อ.ศรีราชาเลย รึเนี้ย ค่าขนส่งไม่มากหรือครับถ้าจัดส่งทั่วประเทศจริงๆ
            Last edited by tonghadyai; 19 Nov 2008, 02:52:51.

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็น นะครับ กำลัง ปรับปรุง ครับ

Comment

ร้านอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ผมอยู่เสาสูงอ่ะ จะได้ไปอุดหนุน

Comment

เวปเข้าช้าไปมากเลยครับ

Comment

Originally posted by paloo View Post
                    ร้านอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ผมอยู่เสาสูงอ่ะ จะได้ไปอุดหนุน
                    อยู่หน้าหมู่บ้านสาธิต ครับ http://www.bowincom.com/contactus.te...&headername= กดดูที่แผนที่เลยก้ได้ครับ

Comment

ดูแระครับ มันงงๆ ใช่ร้าน No.1 computer ป่ะครับ ผมเคยเอาเครื่องไปทำนะครับ

Comment

Originally posted by paloo View Post
                        ดูแระครับ มันงงๆ ใช่ร้าน No.1 computer ป่ะครับ ผมเคยเอาเครื่องไปทำนะครับ

ใช่ครับ แต่ผมย้ายมา อยู่ ตรงหมู่บ้านสาธิต อะครับ เป็น ตึก 3 ชั้นครึ่ง มาจากปากร่วมก่อนถึง ปั้มน้ำมัน อะครับ ติดกับ 100 SHOP ครับ

Comment

แถวๆร้านแสงทองผ้าม่านนั้นป่ะครับ

Comment

แถวๆร้านแสงทองผ้าม่านนั้นป่ะครับ

ห้องติดกันหลังคาเดียวกัน เลยครับ

Comment

ผมว่าไปเชคราคาร้านอื่นหรือเว็ปอื่นหน่อยก็ดีนะคับ

Comment

งั้นตามนี้ราคาเท่าไรครับ สิ้นเดือนนี้จะเอาแระ
                                Q2C Q6600
                                ASUS P5K SE
                                KINGTION 2 GBx1
                                WD 250GB
                                GALAXY 9600GT
                                DVD-RW
                                SAMSUNG 19"หรือยี่ห้ออินก้อได้นะครับ เน้นดีๆถูกๆ
                                CASE+PSU พี่ช่วยจัดให้ด้วยนะครับ
                                TOTAL=

Comment

Working...
                                X