Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>ใครพอหาซื้อ SD Card 4 GB แบบ ไม่ใช่ SDHC ได้บ้างครับ หรือใครเอามาขายหน่อยครับ<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>ใครพอหาซื้อ SD Card 4 GB แบบ ไม่ใช่ SDHC ได้บ้างครับ หรือใครเอามาขายหน่อยครับ<<<

หาย๊ากยากครับ ผมเจอแต่แบบ SDHC เซ็งมาก ท่านใดพบเห็นแบบธรรมดา รบกวนเเจ้งผมด้วยครับ + ราคาด้วยก็ดี

ขอบคุณมากๆครับ หายากเกิ๊นน หรือใครมีเอามาขายก็ได้ครับ อิอิ

ผมอยู่แถวเกษตร ลาดพร้าว รังสิต ไรพวกนี้อ่ะครับ

คงไม่มีแล้วครับ ขนาดสั่งซื้อมาจากนอกก็แบบหลอกขายอีก

Comment

Working...
    X