Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista กับ Vista sp1 อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista กับ Vista sp1 อันไหนดีกว่ากันครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ คือว่าผมใช้vistaอยู่อ่ะครับ -- แล้วมันเล่นเกมRa3 ได้ไม่ดีเท่าทีควรอ่ะครับ เลยอยากทราบว่าอัพเดทแล้วมันจะดีขึ้นไหม สเปคนะครับ T7500 2.2 Ram2G GF8600MGT ddr3 ผมปรับแค่ปานกลางยังกระตุกเลย - - (ต่ำสุด ต่ำ ปานกลาง สูง สูงสุด) -- หรือว่าสเปคผมต่ำไปครับ

Service pack 1 ย่อมดีกว่าครับ แต่ว่าที่ว่า กระตุก กระตุกยังไงครับ เช่น สั่งการค้าง เมาส์ดูค้างๆ หรือว่า ภาพกระตุก แง๊กๆเลย อาจเป้นที่ตัวเกมส์ครับ

Comment

มีคนบอกว่า SP 1 ดีกว่าเป็นโขเลย

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        มีคนบอกว่า SP 1 ดีกว่าเป็นโขเลย
        จิงคับ ผมใช้อยู่

Comment

เล่นเกม สำหรับตอนนี้ vista ยังทำได้ไม่ดีคับ เฟรมเรต***งกับ xp มากต่อให้ vista แรม 4g xp 2g ยังลื่นกว่าเลยคับ ผมเทสจาก คะแนน ตู้ปลา vista ได้ 55k xp ได้ 78k เล่นเกม xp แรงกว่าแทบทุกเกม

Comment

sp 1 ดีกว่ามากเลยนะ ใช้ิย฿่ แต่ผม 64 บิท

Comment

Working...
            X