Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจองบ 3000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจองบ 3000

อยากได้การ์ดจองบ 3000 อะครับแต่ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหนดีอะ แถว พันทิพงามวงวาน ของราคาก็แพง

เลยไม่รู้จะไปดูที่ไหนดีอะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ แถบนนทบุรีกับกทม. อะครับ

แล้วถ้าไปบริษัท Advice เขาจะขายไมครับ หรือ ว่าเขาจัดส่งอย่างเดียว..อะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

4670 HIS ครับ ของ Advice ขาย ไม่ถึง 3000 ใกล้ๆแถวนั้นพอดี

Comment

มันอยู่ที่ท่านเอาไปใช้งานแบบไหนด้วยหล่ะครับ เนต + บิท + เกมส์เบาๆ ก็ไม่ต้องเน้นสักไหร่ผมว่านะ

ตามข้างล่างเหมือนเคย...?? ^^

Comment

เห็นในเวป advice ราคา galaxy 9600 gt เหลือ 3,200 บาท เอง ทำไมไม่ไปลอง advice ดู ครับ อยู่ใกล้ ๆ กันเลยนิ

Comment

แล้ว Advice อยู่แถวไหนอะครับ

แล้วถ้าไปซื้อใน บริษัท จะต้องสมัครสมาชิกไมครับ

Comment

หายากนิดนึง แต่หาได้นี่คุ้มโคตรๆ ก็

HIS HD4670 DDR3 IceQ
            Galaxy GF9600GSO

แต่ถ้าเอาหาซื้อง่ายๆ เลย ก็

GF9500GT กับ HD3650 แหละครับ

แต่เอ๋ ผมว่าผมเห็น HWH ที่พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน มันเอาการ์ด GF9600GSO รุ่น OC Edition มาตั้งโชว์อยู่หน้าร้านชั้น 4 อยู่นะครับ ราคาตั้งไว้ 2900 บาทน่ะครับ

ร้านที่พอจะซื้อในพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วานได้ แบบไม่หน้าเลือดเกินไปก็จะมี HWH กับ Big IT นี่แหละครับ

Comment

เพิ่มตังอีก 500 หา 8800gt มือ2 ดีกว่าไม๊งับ

Comment

ระหว่างพันทิพงามวงวานกับบริษัท Adveic อันไหนน่าซื้อกว่ากัน

แล้ว Adveic มันอยู่ตรงไหนอะครับ

Comment

Working...
                X