Announcement

Collapse
No announcement yet.

stan by แล้วเปิดไม่ขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• stan by แล้วเปิดไม่ขึ้น

พอผม stan by พอจะเปิดใช้งานบูตไม่ขึ้น ต้องกดปุ่มรีเซ็ตที1 มันถึงเข้ามาหน้าวินโดร์
    แต่เครื่องไม่ restart น่ะครับ มันจะเข้ามาหน้าจอพร้อมใช้งานเลย งง! ไฟไม่พอรึเปล่าหว่า
    เทพช่วยทีครับ

-- ..เคยเป็น ลองลงOSใหม่หายเฉย

Comment

แล้วถ้าไม่กดปุ่ม reset แต่กดปุ่มเปิดเครื่องธรรมดาจะเปนยังไงหรอคับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
        แล้วถ้าไม่กดปุ่ม reset แต่กดปุ่มเปิดเครื่องธรรมดาจะเปนยังไงหรอคับ
        ติดครับแต่ไม่เข้า ต้องกดรีเซ็ททีนึงถึงเข้า เหมือนไฟบูตไม่พออ่ะครับ

Comment

เทพช่วยที

Comment

Working...
          X