Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่น crysis ได้ไหมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นจนจบ ได้เลยครับ

จบเห่ นะ...

Comment

VGA เจ๋งมาก อย่างงี้ ต้อง ให้ 10 คะเเนน เต็ม 100

Comment

นึกถึงเมื่อก่อน ตอน fracry ภาคแรก แผ่นก๊อบ vcd3 แผ่น ซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้เก็บไว้ ปีกว่า ถึงมีเงินไปอัฟการ์ดจอใหม่ และเล่นได้ ถ้าเอาใส่ไห ใส่เกลือหน่อย ใส่ข้าวคั่ว ก็คงจะกลายเป็นปลาร้าพอดี

Comment

เอาฮาไปไหนครับ 5 5 5 5

ซื้อใหม่เลยครับ

edit http://forums.overclockzone.com/foru...12#post3148512

มีแววน่าจะใช่คนนั้นแหะ - -*
          Last edited by fusefinal; 17 Nov 2008, 11:15:53.

Comment

กระทู้ดัก อิอิ

Comment

ถามจริงๆ หรือ แกล้งถาม

Comment

เจ๊ Mypc ชัวร์ เริ่มเข้ามาเกรียนละ รู้จัก Crysis น่าจะรู้ว่าเกมมันกินเสปกขนาดไหน

Comment

Working...
                X