Announcement

Collapse
No announcement yet.

Test Bedครับทำสดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Test Bedครับทำสดๆ

แนะนำด้วยนะครับ ตอนนี้SaKEKUB ท่านเศกครับ ร่วมกับWillkungza ท่านวิวคุง
    ภาพไม่ได้ย่อ หมุนคอกันดูนะ
    Specครับ
    Cpu::478 P4 2.4GHz
    Ram::512MB
    HDD::80GB
    PSU::400W
    MB::ของICTครับ
    เริ่มด้วย

นี่ครับตัวการ Sink478 ใส่พัดลม775ถอดมาใส่ลงกร๊อกพอดี

เก๋า เก๋า..........

Comment

จัดสายดีๆ ยัด ซิ้งใหม่ซักตัวสวยเลยครับ

Comment

บัตร Onet ใบเบ้อเริ้มเลยครับ

นายเศก สุววณธรรม ^^

เคส DELL ใช่ป่ะครับ

ถ้าไม่เชือนฝาเคสด้านบนออกจะแข็งแรงกว่านี้ครับ แต่อาจจะไม่สวยเท่าไร

จัดสายให้เรียบร้อยกว่านี้รับรองสวยครับ

Comment

เห็นเคสแล้วรู้เรยหรอท่าน ....น่าจะระบายดี

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            บัตร Onet ใบเบ้อเริ้มเลยครับ

นายเศก สุววณธรรม ^^

เคส DELL ใช่ป่ะครับ

ถ้าไม่เชือนฝาเคสด้านบนออกจะแข็งแรงกว่านี้ครับ แต่อาจจะไม่สวยเท่าไร

จัดสายให้เรียบร้อยกว่านี้รับรองสวยครับ
            hpครับจำรุ่นมิได้นานแล้ว

Comment

ท่านวิวคุง มารายงานตัวเเล้วงับ วันพฤหัสจะจัดสาย เเล้วก็จะเสร็จ ^^ งิงิ

Comment

Originally posted by willkungza View Post
                ท่านวิวคุง มารายงานตัวเเล้วงับ วันพฤหัสจะจัดสาย เเล้วก็จะเสร็จ ^^ งิงิ
                ให้ยกไปโรงเรียนนี้นะ
                ช่วยกันเม้นหน่อยนะครับ

Comment

ใช้เเล้วงับ ^^ เด็กม.1 เค้าก็มีดีเหมือนกัล 55+

Comment

ใส่กาดเสียงยังอะ ~!@@@

Comment

แจ่มๆ ว่างๆลองทำบ้างดีกว่า

Comment

เจ๋งดี...

Comment

Working...
                        X