Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาสูตรโกงเงินและค่าพลังขณะเล่น ของ FM 2009 ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาสูตรโกงเงินและค่าพลังขณะเล่น ของ FM 2009 ได้ที่ไหนครับ

ที่เป็นพวก โปรแกรม FMM อะครับ วอนผู้รู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

ตัวเกมมันมาแล้วเหรอ นี้มาหาถึงตัวโกงเงินกันเลยเหรอ

Comment

เข้าไปEditorง่ายกว่าครับจะเอาเงินหรือความสามารถขนาดไหนก็สบาย
      ปล.ผมก็นั่งเล่นอยู่เนี่ย...
      -..-

Comment

FMRTE ครับ เปลี่ยนค่า CA PA ก็พอครับเดี๋ยวก็เก่งเอง หรือไม่ก็เพิ่มเงินแล้วไปซื้อนักเตะที่ชอบ

Comment

แล้วแต่คนชอบนะแต่ผมว่าความสนุกในเกมมันหายไปเกือบหมดเลย ตอนนี้ Genie Scout ผมก็ไม่ใช้ละส่งแมวมอง

ไปหาเองสนุกดีผิดมั่งถูกมั่งเป็นสเน่ห์ อีกพวกนึงคือเล่นแพ้โหลดเซฟเล่นใหม่แบบนี้มันสนุกตรงไหนมีถ้วยเต็มตู้แต่หา

ความภูมิใจไม่ได้ซักนิด

Comment

ขุดมาจากไหนครับเนี่ย กระทู้นี้

Comment

Working...
            X