Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้จะซื้อ GTX 280 ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้จะซื้อ GTX 280 ดีไหมครับ

ก็เห็น ตึกคอมแถวบ้านผม วางขายอยู่ประมาณ 12xxx นะครับ เลยไม่รู้ว่าจะถอยใหม่ดีป่าว ตอนนี้ 8800 GTS 320 MB ของผม เริ่มเสื่อมแล้วนะครับ เลยอยากถอยของใหม่ แต่ผมไม่ชอบ เรเดี่ยนทะไหร่ เลยอยากได้ Nvidia มากกว่านะครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ หรือเก็บตังไว้รอตัวอื่นดี

12k จริงๆอ่ะ 280GTXนะ ยี่ห้อไรอ่ะ

Comment

มีตังก็ซื้อไปเลย

Comment

12000 น่าจะเป็น GTX260 มากกว่านะครับ ลองเชคดูดีๆ

แต่ถ้าอยากเทียบว่าคุ้มไม๊ ดูตัวอย่างนี้ครับ

Comment

- ถ้ารู้ตัวว่าคงได้ซื้อ i7 รีบสอยมาเลยท่าน

Comment

.. ดูค่าไฟด้วยนะครับ

Comment

ดี ๆ แรง ๆ

Comment

เริ่มเสื่อมที่ว่าเนี่ยะคือรัยรึ มันไม่ลื่นดั่งใจแล้วอ่ะจิ หรือแต๊ป ....

Comment

เงินมีก็จัดไปครับ

Comment

มัยราคามานถูกขนาดนั้นอ่ะ

Comment

ผมไม่แน่ใจนะครับ ว่า 260 หรือ 280 แต่ว่า ผมเห็นมันเขียน บนตัวการ์ดจอว่า GTX280 ผมถามคนขาย เขาตอบว่า ราคา 12xxx ไม่รู้ว่ามัน สับสนคิดว่าเป็น 260 รึป่าว ส่วนที่บอกว่าเสื่อม หมายถึง เริ่มเล่นเกมส์ ที่ออกมาใหม่ๆ กระตุกแล้วครับ อย่าง DYNASTY WARRIORS 6 เนี่ย ตอนคนมารุมเยอะๆอะ มีอาการ หน่วง ปรับภาพ ไฮ หมดเลยนะครับ ถ้าไม่ปรับภาพจะไม่ค่อยสวย อีกอย่างผมก็เก็บตังได้ พอๆกับที่จะรอซื้อตัวใหม่ ละครับ
                      แล้วถ้า 12xxx มันไม่ใช่แล้วมันทะไหร่เหรอครับ แต่ที่ผมเห็น มัน GTX280 จริง หรือไม่แน่ก็คือ คนขายมันสับสน ถ้าไปอีกมันสับสนอีก กะจะลักไก่สะเลย อิอิ ผมยังคิดเลยว่า ตอนผมซื้อ 8800 Gts ราคาตั้ง 12000 ผมคิดแล้วเสียกดาย ถ้าผมมาซื้อ ช้าๆ หน่อยก็ จะได้ของดีกว่านี้ ตาม การอับเกรด ของคอมยากจริงๆ

Comment

ถ้า 280 12kก็น่าสนอยู๋ครับบ

หุๆ

Comment

ทำไมมันถูกจังเลยครับ น่าจะดูผิดนะ

Comment

ถ้าราคานี้จริงน่าสนมากๆเลยน่ะครับ
                            ผมจะฝากซื้อด้วยเลยหละ

Comment

ถูกมาก หรือเพราะพิษ 4870 ราคา 7000 ทำเหตุ

Comment

Working...
                              X