Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลงไดร์เวอร์ยังไงดีครับ ถ้ามี 2 OS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลงไดร์เวอร์ยังไงดีครับ ถ้ามี 2 OS

ถ้าลง 2 os ในเครื่องเดียว ตัวแรกเป็น XP 32 bit อีกตัวเป็น Vista 64 bit ผมเข้าใจว่ามันสามารถลงไดร์เวอร์การ์ดจอได้ทั้ง 2 os แล้วแต่ว่าเราจะบู้ทเข้า os ไหน ใช่รึเปล่าครับ ...... (งงคำถามรึเปล่า!!!)

รบกวนท่านใดรู้เรื่องการลงไดร์เวอร์ ช่วยอธิบายที ....

เวลาท่านจะลง ไดรเวอ การ์ดจอ มันก็เหมือนลงโปรแกรม

ท่านลง วินโดว 2 os ท่านก็ต้องลงไดรเวอร์สองรอบ (ลงตอนเข้าวินโดวไปแล้ว)

ดังนั้น ไดรเวอมันจะแยกกันอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
      เวลาท่านจะลง ไดรเวอ การ์ดจอ มันก็เหมือนลงโปรแกรม

ท่านลง วินโดว 2 os ท่านก็ต้องลงไดรเวอร์สองรอบ (ลงตอนเข้าวินโดวไปแล้ว)

ดังนั้น ไดรเวอมันจะแยกกันอยู่แล้วครับ

ขอบคุณครับ .... ตอนนี้ get แล้ว นึกว่าลงไป 2 ตัว แล้วมันจะไปตีกัน ...

Comment

Working...
      X