Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีไม่มีPixel Shader 1.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีไม่มีPixel Shader 1.1

CaesarIV มันต้องการ T&L includeing Pixel Shader 1.1
    ซึ่ง GFroce 4MX 400 (ASUS V9180 magic)ไม่มี
    ผมเลยสงสัยว่า จะมีวิธีแก้ยังไงบ้างไหมคราบ
    ลง driver ใหม่จะได้ไหม
    ขอบคุณคราบ

แล้วspecขั้นต่ำตามที่มานระบุไว้ที่กล่อง มานค้องใช้การ์ดจอรุ่นอะไรต่ำสุดหละครับ รองบอกมาหน่อยครับ

ส่วนPixel shaderมานเป็นhardwareนะไม่ใช่หาโปรแกรมมาลงแล้วมานจามีขึ้นมได้

Comment

System: 1.6 GHz
      Ram 512 MB
      3D Video Card with Ram 64 MB with hardware T&L includeing Pixel Shader 1.1
      2 GB of free hard disk space

spec บ้านผมถึงหมดนะ ขาดแต่ Pixel Shader 1.1
      เปิดมาเลยมีแต่เสียงกับจอขาวๆ 555+ กดได้ด้วยหละ

Comment

อื่ม ทำใจครับ -*-

หาการ์ดจอใหม่อย่างเดียว

Comment

Working...
        X