Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง PSU ที่มีขายในเชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง PSU ที่มีขายในเชียงใหม่

ตอนนี้ เห็นทีต้องเปลี่ยน PSU เสียแล้วครับ อันเก่าคาดว่าจะทำเอาคอมใหม่ไม่รอดเพราะมัน ของเก่าติดเคส 400 w เอง แถมยังเป็นของอะไรไม่รู้ด้วยเพราะมันมากับ เคส

จึงใคร่ขอความกรุณา ท่านใดท่ีอยู่เชียงใหม่ ช่วยแน่นำ ตัวไหนก็ได้ที่
    1. ตัวไหน ยี่ห้อไหนก็ได้ที่มีคุณลักษณะ 450w (แท้)
    2. ประกันดี (หมายถึงคุณภาพของผู้รับประกัน / บริการหลังการขาย)
    3. มีงบ 2,000 +/- ไม่เกิน 200

แนะนำที่ซื้อด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

คงต้องเล่น Enermax แล้วล่ะครับ 460w ประมาณ 2500 บาท ไม่ก็ Silverstone 500W จะคุ้มกว่าครับ ราคาก็ประมาณ 2500-3000 ครับ

Comment

สั่งผ่าน jedi หรือ tkcom โดนตรงก็ได้ง่ายดั วันเดียวได้ของ

Comment

iCute 650W 2690.-

Comment

Working...
        X