Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS - Undercover ไมจอยไม่สั่น หรือมันไม่สั่นจากเกมอยู่แล้ว [Xbox360]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS - Undercover ไมจอยไม่สั่น หรือมันไม่สั่นจากเกมอยู่แล้ว [Xbox360]

เหอะๆ จอยไม่สั่น Xbox360 For Windows มันเป็นที่จอยผมหรือมันไม่สั่นอยู่แล้วอ่า อ๋อมีใครใช้ 8800Gt ปรับสุดหมดแล้วกระตุกป่าวอ่าครับ ผมกระตุกหน่อยๆ - - เห็นในเว็ป Zest ต้องแรม 3 G สำหรับ Vista หรือจะจิงเพราะผมกระตุก - -ผมแรม 2 เอง

Core 2 E 8200
    8800 Gt
    2G

เรื่องจอยรบกวนทีนะครับ
    Attached Files

ภาพแจ่มจริง

Comment

ไปสอยมาแล้วหรอครับ เร็วจริงๆ

Comment

อิอิ 570 บาทครับ ร้าน Zest

Comment

ภาษาไทยใช้มัยครับ ขอรูปแจ่มๆหน่อยครับท่าน

Comment

เท่าที่จำได้ NFS Seriesยังไม่รองรับXinputอย่างเต็มรูปแบบนะครับ ดังนั้น สั่นไม่ได้ครับ

ว่าแต่ ระบบการขับมันออกแนวไหนครับ เหมือนProstreetหรือออกแนว Mostwanted/Carbon
            กำลังตัดสินใจดูอยู่ ว่าถ้าเป็นอย่างแรกผมอาจจะจะได้ข้ามไปเลย ไปนั่งรอเล่นGTA4แทน

Comment

ผม 3870 ปรับสุดหมด ตุกนิดๆ แต่ภาพแม่งแตกจังเลย T_T

Comment

คือ ระบบของมันก็คือ จะไม่มีร้านขายรถ เหมือนภาคปกติ ยกเว้น Pro - -
                แต่ซื้อรถโดยการเข้าไปที่โรงรถจากการกด สตาท แทน การแต่งรถก็เหมือนกันครับ สวนระบบอื่นๆเหมือน Mostwanted หมดเลยครับ ขับหนี ไล่ชน
                อะไรทำนองเนี้ยอ่านะผมก็พึ่งเล่นด้วย

สวนเรื่องจอยขอบคุณมากครับผมนึกจอยเสีย แต่ไปเล่น Dead Space แล้วสั่นปกติ อิอิ ขอบคุณมากครับ

Comment

ได้เวลาลุยแล้ว

Comment

แผ่นสอยได้เล่นกันแล้ว แผ่นโหลดก็รอโหลดต่อไป เอิกๆ

Comment

ไหนๆๆๆ

ทำไมบิทชั้นนำยังไม่มาครับ - -"

Comment

อ๋อลืมไปอีก 1 เรื่องครับ คือระบบที่เพิ่มเข้าใหม่ คือ การสะสมประสบการของ นักแข่ง
                        คือมันค้ายๆๆกับการเก็บเลเวลของเราอ่าครับ พอแข่งขนะในแต่ละการแข่งขันมันจะเพิ่ม Exp ของแต่ละอย่างให้ มันจะเพิ่มเกจให้เราเช่น เข้าโค้ง ความเร็ว บังคับ ควบคุม อะไรประมานนั้นอ่านะครับ

Comment

ใครไม่เคยเห้นความสยอง...ลองไปเล่นในเวอร์ชั่น PS2 ดูสิ........อิอิ

Comment

ถ้าสเปค

Core 2 E 8200
                            8800 Gt
                            2G

ได้ภาพระดับงี้ งั้น Grid ก็กินสเปคต่ำกว่าซินะ สวยกว่าด้วย B)

Comment

ภาพแตก ใช้ไม่ได้

Comment

Working...
                              X