Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีมี agp 6800GT อยากจะอัพเกรดจะใช้การ์ดจอเดิมไม่ทราบว่าจะอัพเกรดไงดีคับเอาแรงๆหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีมี agp 6800GT อยากจะอัพเกรดจะใช้การ์ดจอเดิมไม่ทราบว่าจะอัพเกรดไงดีคับเอาแรงๆหน่อย

พอดีมี agp 6800GT อยากจะอัพเกรดจะใช้การ์ดจอเดิมไม่ทราบว่าจะอัพเกรดไงดีคับเอาแรงๆหน่อยคับ อยากจะใช้ 64 bit ช่วยแน่นำด้วยนะคับ พอดีของเก่าที่ใช้ได้คงมี ฮาร์ดดิส sata กะ Power 450w เก่า
    มีงบประมาณ 20000 ช่วยแน่นำด้วยนะคับ

DFI NF3 Ultra-D <รุ่นที่เป็น 939 AGP Sata4ช่อง (จำไม่ได้ว่า sata1หรือ2) ( เห็นมีคนขายอยู่ที่บอร์ดมือ2 ไปลองหาดูครับ )
    AMD 939 <เอารุ่นไหนก็ตามกำลังทรัพครับ

( ถ้าจะใช้ของฝั่ง intel บอร์ดคนรูที่รองรับ AGP เห็นมีอยู่ของอะไรจำไม่ได้ละ )

Comment

6800GT AGP ของอะไรครับ

ขอดูหน้าตาหน่อย

Comment

ยี่ห้อ Leadtek winfast 6800GT คับ ช่วยจัดให้หน่อยนะคับ

Comment

นี่เลยตามลายเซ็นต์

Comment

ใครรู้ๆ ช่วยหน่อยนะคับ

Comment

Working...
            X