Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามราคาของ ASUS F8VA-AP023C ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามราคาของ ASUS F8VA-AP023C ครับ

พอดีวันนี้ไปดูราคามา2ร้านที่เด่นๆแถวบ้าน ราคาอยู่ที่45,000บาทกับ 46,100บาท ถึงกับอึ๊ง เค้าบอกว่าของมันดีราคาต้องสูงเป็นธรรมดา คืออยากทราบราคาที่ถูกกว่านี้อีกนิดนะครับ ผมอยู่หาดใหญ่จะไปคอมมาร์คใจจะขาดแต่ติดเรียน ใครที่อยู่แถวหาดใหญ่พอจะทราบราคาที่ถูกกว่านี้รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ

Originally posted by gbjokong View Post
    พอดีวันนี้ไปดูราคามา2ร้านที่เด่นๆแถวบ้าน ราคาอยู่ที่45,000บาทกับ 46,100บาท ถึงกับอึ๊ง เค้าบอกว่าของมันดีราคาต้องสูงเป็นธรรมดา คืออยากทราบราคาที่ถูกกว่านี้อีกนิดนะครับ ผมอยู่หาดใหญ่จะไปคอมมาร์คใจจะขาดแต่ติดเรียน ใครที่อยู่แถวหาดใหญ่พอจะทราบราคาที่ถูกกว่านี้รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ
    อยู่หาดใหญ่ เรียนมอ. รึป่าวท่าน

Comment

จบปีนี้แล้วครับเรียน ม.อ. ครับผม

Comment

Working...
      X